Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.938
113
Sài Gòn
Khg phải em tập, nhóc em tập
Gì chứ tụi nhỏ em giám sát kỹ lịch tập luyện thể thao lắm từ bóng bàn cho đến thể lực
Anh thừa biết đám người lớn tụi mình mà, tự làm thì mau chán chứ chỉ chỏ cho người khác làm thì siêng lắm
Và riêng cái khoản khg cho tiếp xúc với mấy bạn cong cong kiểu Dú Camry cũng đủ lý do để em khg cho nó ra phòng Gym
Con anh thấy còn nhỏ mà. Sao phải cho nó vào khuôn khổ tập theo ý mình chi. Phòng gym mình thấy đàn hoàng lắm. Thích và dư cash anh cho cháu nó tập boxing riền với PT bên Caliwow. Tầm vài tháng body chắc ngay mà không phải nhàm chán với cái ghế khô cứng này.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Con anh thấy còn nhỏ mà. Sao phải cho nó vào khuôn khổ tập theo ý mình chi. Phòng gym mình thấy đàn hoàng lắm. Thích và dư cash anh cho cháu nó tập boxing riền với PT bên Caliwow. Tầm vài tháng body chắc ngay mà không phải nhàm chán với cái ghế khô cứng này.
Em cho vô khuôn khổ từ lúc 6 tuổi lận. Tập bóng bàn, tập nhạc cho kín thời gian để không rãnh mà ôm đt chơi game hay coi bậy bạ
Hiện bóng bàn đã vào giai đoạn nâng cao, cần nhồi thể lực và tập bộ chân di chuyển nên sẵn dịp em cho tập cơ bụng để xẹp cái bụng xuống xíu. Nó hiện giờ 9.5 tuổi, cao 1m45 nặng 45 kgs nên cái bụng hơi có tí mỡ làm nó di chuyển thể thao cũng nặng nề hơn.Nó cũng tự nguyện tập vì tự mắc cỡ với cái bụng đó
HỎI-Ghế tập cơ bụng
HỎI-Ghế tập cơ bụng
HỎI-Ghế tập cơ bụng

Hạng B1
7/10/08
61
3.868
108
Em cho vô khuôn khổ từ lúc 6 tuổi lận. Tập bóng bàn, tập nhạc cho kín thời gian để không rãnh mà ôm đt chơi game hay coi bậy bạ
Hiện bóng bàn đã vào giai đoạn nâng cao, cần nhồi thể lực và tập bộ chân di chuyển nên sẵn dịp em cho tập cơ bụng để xẹp cái bụng xuống xíu. Nó hiện giờ 9.5 tuổi, cao 1m45 nặng 45 kgs nên cái bụng hơi có tí mỡ làm nó di chuyển thể thao cũng nặng nề hơn.Nó cũng tự nguyện tập vì tự mắc cỡ với cái bụng đóView attachment 2143814View attachment 2143815View attachment 2143816
Tập cơ bụng Ko làm giảm mỡ bụng anh ưi, cơ bụng bự ra thì nó đội lớp mỡ lên làm bụng to hơn
Giảm mỡ thì giảm toàn thân chứ Ko bao giờ giảm cục bộ dc, bụng là nơi giảm sau cùng
A mua cho cháu nó bộ xà vừa tập tăng chiều cao vừa có thể tập cơ bụng với nó luôn
Hay a tải app NikeTrainingClub về thử, có rất nhiều bài tập luyện cơ bụng bằng bodyweight, tập cái này hiệu quả mà đỡ chán nữa

Chỉnh sửa cuối:
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Tập cơ bụng Ko làm giảm mỡ bụng anh ưi, cơ bụng bự ra thì nó đội lớp mỡ lên làm bụng to hơn
Giảm mỡ thì giảm toàn thân chứ Ko bao giờ giảm cục bộ dc, bụng là nơi giảm sau cùng
A mua cho cháu nó bộ xà vừa tập tăng chiều cao vừa có thể tập cơ bụng với nó luôn
chính xác rồi, con mình chỉ xà với cardio trên máy eliptical thôi....

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Hay a tải app NikeTrainingClub về thử, có rất nhiều bài tập luyện cơ bụng bằng bodyweight, tập cái này hiệu quả mà đỡ chán nữa
Vậy là em hiểu lầm về công dụng của ghế tập cơ bụng hả ta, nhóc em thì body khg có mỡ, chỉ có bụng thì hơi nhú ra thôi.Nhà khg có chổ để xà đơn nên cứ tưởng cái ghế là giải pháp.