Hạng B1
23/8/17
88
1.454
83
Em cho vô khuôn khổ từ lúc 6 tuổi lận. Tập bóng bàn, tập nhạc cho kín thời gian để không rãnh mà ôm đt chơi game hay coi bậy bạ
Hiện bóng bàn đã vào giai đoạn nâng cao, cần nhồi thể lực và tập bộ chân di chuyển nên sẵn dịp em cho tập cơ bụng để xẹp cái bụng xuống xíu. Nó hiện giờ 9.5 tuổi, cao 1m45 nặng 45 kgs nên cái bụng hơi có tí mỡ làm nó di chuyển thể thao cũng nặng nề hơn.Nó cũng tự nguyện tập vì tự mắc cỡ với cái bụng đóView attachment 2143814View attachment 2143815View attachment 2143816
Anh cho mình hỏi cái vụ tập trống làm sao để hạn chế tiếng ồn ảnh hưởng hàng xóm, và nhóc anh học từ lúc mấy tuổi, thuê thầy hay tự học. Cám ơn anh.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113
Anh cho mình hỏi cái vụ tập trống làm sao để hạn chế tiếng ồn ảnh hưởng hàng xóm, và nhóc anh học từ lúc mấy tuổi, thuê thầy hay tự học. Cám ơn anh.
anh muốn hạn chế tiếng ồn thì mua trống điện tử, đừng mua trống cơ
Xung quanh nhà em trống nên em xài trống cơ khg ảnh hưởng tới ai
Nhóc em học ở trường Việt Thương music, cũng mới học đây thôi à. Nếu nhà ở trung tâm thì tốt nhất thuê thầy về dạy, đỡ đưa đón và nó học đều hơn. Chi phí trung bình 300k/h

• Like
Reactions: Neuron
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.936
113
Sài Gòn
anh muốn hạn chế tiếng ồn thì mua trống điện tử, đừng mua trống cơ
Xung quanh nhà em trống nên em xài trống cơ khg ảnh hưởng tới ai
Nhóc em học ở trường Việt Thương music, cũng mới học đây thôi à. Nếu nhà ở trung tâm thì tốt nhất thuê thầy về dạy, đỡ đưa đón và nó học đều hơn. Chi phí trung bình 300k/h
Đầu tư dàn trống cơ bản tầm bao nhiêu anh?

Hạng B2
7/1/12
439
7.861
93
anh cứ mua loại cong cong bình thường á,chủ yếu tập sức bền cơ lưng và cơ bụng cho dẻo dai thôi. Ko nên đầu tư mấy máy đắt tiền vì hiệu quả như nhau. Quna trọng siêng tập. với lại mấy bài tạp trên ghế này chủ yếu làm nóng khởi động là chính.

• Like
Reactions: Kelvin Le
NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
Bác tập hít thở theo Yoga và những động tác vùng Bụng của yoga đảm bảo xuống bụng và Mông căng đến khó tả.
Sau khoảng 3 tuần

• Like
Reactions: Kelvin Le