Tập Lái
15/11/06
21
0
0
ww.detmay.com.vn
Chào các bác
Lướt trên OS mãi ma chưa thấy được địa chỉ liên lạc của hội Grandis Hà Nội gì cả, em muốn biết thông tin về hội Grandis Hà Nội hoặc giả nếu ko có thì hội Mit Hà Nội cũng được , em dạo này tự do nên cũng muốn đi theo các bác offline nâng cao dân trí chút, vậy mong được các bác thâu nạp.
Em cũng định tham gia vụ Caravan đây, các bác Hà Nội ai tham gia vậy , em xin được đăng kí 4 suất 2 xe ( 1 Grandis 1 Gala )-bác nào biết về vụ caravan thi xin được nhận hồi âm của bác.
Mong các bác càng ngày càng có nhiều vợ + nhân tình .

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Hội GRANDIS ???

Rất tiếc là ko có hội riêng cho từng dòng xe Bác Ạ, Off line thì Tổ chức theo khu Vực, Bác xem bào ở Họp mặt TV Du lịc dã ngọai.
Còn về việc đi caravan Kam thì ko biết còn kịp ko nhưng Bác cứ thử nhé http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=392151

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Trích đoạn: rx350

Chào các bác
Lướt trên OS mãi ma chưa thấy được địa chỉ liên lạc của hội Grandis Hà Nội gì cả, em muốn biết thông tin về hội Grandis Hà Nội hoặc giả nếu ko có thì hội Mit Hà Nội cũng được , em dạo này tự do nên cũng muốn đi theo các bác offline nâng cao dân trí chút, vậy mong được các bác thâu nạp.
Em cũng định tham gia vụ Caravan đây, các bác Hà Nội ai tham gia vậy , em xin được đăng kí 4 suất 2 xe ( 1 Grandis 1 Gala )-bác nào biết về vụ caravan thi xin được nhận hồi âm của bác.
Mong các bác càng ngày càng có nhiều vợ + nhân tình .

Vì gran bán it wa, tôi cũng co một em đời Elgance đàng hoàng nhưng co s vẻ như anh em Gran toàn các bác già hay sao ấy. im lặng wa.

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Em không có Gran mà rất thích Gran, vậy bác có thành lập hội THÍCH Gran không bác? cho em xin ....gia nhập!:D:D

Tập Lái
15/11/06
21
0
0
ww.detmay.com.vn

Hehehe , chắc tại anh em mình it khuấy động phong trào , ngòai hà nội các loại hình sinh hoạt tập thể có vẻ kém các bác trong Nam. Bác t549665 có đi caravan cam bốt ko.?? nếu có thì liên lạc lại nhé vì tôi cũng định đi đấy.
Chúc bác vui vẻ với em E . Mong là anh em ta gây dựng được phong trào offline ngoài này

Tập Lái
15/11/06
21
0
0
ww.detmay.com.vn

Dear các bác
Không hiểu hãng Mitsu có thêm chương trình khuyến mãi nào không, chứ thế này thì dễ làm cho những người thích Gran phải nản lòng lắm , trước Tết ông bạn mình được báo giá 38300 đã có VAT bây giờ lại thành 41000 làm ông bạn hí hửng cầm tiền đi mua( chắc Tết trấn tiền mừng tuổi con ) phải tẽn tò đi về . Khổ thân thằng bé.
Các bác có thông tin gì về chuyện giá cả của Gran trong tương lai không, chứ như thế này chắc anh em mình khó thành lập được hội thích GranDis lắm.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Tháng 3 này em tính mua em nó về nè bác ơi! ra showroom ở đường NKKN Sài Gòn. Sale báo em hết giá 43.900 đã có VAT:mad::mad:. E tức wá đi về lun,[&:]
t2 sale báo em khoảng 41K hà! thôi nói bác ấy hoãn cái sướng lại chờ có khuyến mãi! Xe NK trên đường về VN nhiều lắm, chờ vài tháng ko chừng tầm tiềmn đó có thể mua được xe NK xịn Full OPTION còn ngon con Grandis SX từ 2005, ghế ko chỉnh điện, ko có lọc khí (ngang qua bãi rác thì hỡi ôi), ko có số hổ trợ leo dốc xuống dốc. tính năng ko = như em CAPTIVA! nhưng được cái nội thất đẹp, cách âm tốt, AT mà ít hao xăng.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

ko có lọc khí (ngang qua bãi rác thì hỡi ôi)
Bác chỉ cho em bằng cách nào không khí thối khi qua cái lọc này (đối với những xe mà theo bác có cái món này) nó lại thơm ạ? Em thật sự không hiểu đấy :(

ko có số hổ trợ leo dốc xuống dốc.
Cái này thì chắc bác chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng... trên OS :)

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Riêng lọc khí khử mùi thì chắc chắn chỉ có Mer đời E hoặc Cam 2007 với chức năng Plasma Cluster thôi bác ạ còn tât cả xe tốt nhất cũng thì lọc được khí chứ không khử được mùi đâu....Lại mơ tưởng bỏ rùi:D

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Trích đoạn: nongdanhoclaixe
... ko có lọc khí (ngang qua bãi rác thì hỡi ôi), ko có số hổ trợ leo dốc xuống dốc...

Thông thường thì bác phải bật qua chế độ " lấy gió trong " chứ bác .
Còn không có số hỗ trợ leo, xuống dốc thì em thấy nó có + - rồi mà bác !! ???