Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Nhờ các anh tư vấn giúp.

Mình mới chuyển nhà vào hẻm cụt, Tình trạng hẻm ngang 3m, nhà mình mở cổng rộng 3,5m. Nay mình muốn de xe vào có được không các anh chị. Xe mình Vios 2019.

Anh chị nào có kinh nghiệm lái lụa tư vấn giúp mình. Chân thành cảm ơn.

Mình kèm sơ đồ cho các anh chị dể hình dung

View attachment 2167975
chả ai trả lời câu này cho bác được đâu.
bác gói taxi vào kêu người ta de vô thử là có câu trả lời. 100k thôi

Hạng B2
4/2/20
161
157
43
34
chả ai trả lời câu này cho bác được đâu.
bác gói taxi vào kêu người ta de vô thử là có câu trả lời. 100k thôi
Bác nói chả ai trả lời câu này được, vậy thì mấy chục câu trả lời đã đưa ra là cái gì ?

Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Bác nói chả ai trả lời câu này được, vậy thì mấy chục câu trả lời đã đưa ra là cái gì ?
Cụ ấy nói hẻm 3m nhưng có chính xác là 3m ko? Chỗ lùi chỗ lõm, Có nhà nào lấn ko? Có ông nào hay để xe để đồ cấn ko? Cổng nhà cụ ấy 3m5 nhưng sân có vướng gì ko? Đó là thực tế mà 100% k ai trả lời được nên tôi mới nói thuê taxi họ vào thử mới biết được. Tôi tr mua nhà cũng thuê innova vào thử ok ko mới mua. Trả lời thực vậy cụ còn bắt bẻ cho được.

Hạng B2
4/2/20
161
157
43
34
Cụ ấy nói hẻm 3m nhưng có chính xác là 3m ko? Chỗ lùi chỗ lõm, Có nhà nào lấn ko? Có ông nào hay để xe để đồ cấn ko? Cổng nhà cụ ấy 3m5 nhưng sân có vướng gì ko? Đó là thực tế mà 100% k ai trả lời được nên tôi mới nói thuê taxi họ vào thử mới biết được. Tôi tr mua nhà cũng thuê innova vào thử ok ko mới mua. Trả lời thực vậy cụ còn bắt bẻ cho được.
Chẳng thà cụ là người đầu tiên trả lời thì nói vậy nghe còn được. Đằng này đã có rất nhiều bài trả lời và đã giúp cho cụ chủ khá nhiều thông tin bổ ích mà không cần nhờ taxi gì hết.
Còn nói theo kiểu có cái nọ không, có cái kia không thì taxi de vào cũng chẳng thể nào trả lời được, vì có thể lúc taxi de vô thì ngõ đầy người và không de được, trong khi lúc vắng người lại de được.