asd confirmed
Tập Lái
5/4/07
5
0
1
Mình đang có ý định làm lại phuộc sau xe Nouvo vì thấy nó cứng ngắc và xóc wa. Also mình cũng thích cái đèn Angel Eye.
Ko biết ai có đã làm hoặc có Knghiệm về 2 cái này chia sẻ cho mình nha. Cho mình biết tổng thiệt hại để về lo liệu nữa. Cảm ơn nha
À wên, mình ở HCM

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/9/05
317
0
0
RE: Hỏi Knghiệm và chỗ độ xe Nouvo

phuộc thì ra Hồng Phát ở Lý Thái Tổ phục hồi lại, tiện thể làm luôn phuộc trước và chén cỗ trước luôn đi, phuộc ya hơi kém

đèn angel eye thì ra Công Thành ở Lý Tự Trọng mua khoảng 40 mấy USD 1 cặp = neon, nhìn khá đẹp

asd confirmed
Tập Lái
5/4/07
5
0
1

Xe mình nouvo 3, cái đèn truớc bự chà bà, ko biết gắn vô có hợp ko. Có ai gắn rồi chưa vậy?
còn nghe nói ba cái phuộc nitơ gì đó, Nó là sao vậy?
Hy vọng mọi ng chia sẻ 1 số kn cho mình

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/9/05
317
0
0

AE mà gắn 1 cái nhìn chẳng đẹp tí nào bác ạ :D:D:D -> khỏi chơi đỡ tốn

Phuộc thì nhiều loại nhiều giá tiền từ 1tr8 trở xuống, đi trong TP thì phải nói là như we củi

Hạng B2
6/9/06
366
276
63
Alone In The Dark

Trích đoạn: asd

Xe mình nouvo 3, cái đèn truớc bự chà bà, ko biết gắn vô có hợp ko. Có ai gắn rồi chưa vậy?
còn nghe nói ba cái phuộc nitơ gì đó, Nó là sao vậy?
Hy vọng mọi ng chia sẻ 1 số kn cho mình

Em thấy bác nếu đã thích Angel Eyes thì chơi luôn quả gương cầu nhìn ó sẽ hợp hơn đấy bác ợ. Ra đường bây giờ tụi loai choai toàn chơi đèn neon làm Angel Eyes nhìn mà kinh thật
Em cho bác xem cái mẫu này :
Hỏi Knghiệm và chỗ độ xe Nouvo

Hỏi Knghiệm và chỗ độ xe Nouvo

asd confirmed
Tập Lái
5/4/07
5
0
1

Wow đẹp wá [:-]
Thấy mọi ng hay nói về phuộc YSS với Gazi, mấy phuộc đó tốt ko vậy bà kon? Còn phuộc nitơ lỏng là của hãng nào vậy bác.
Mình coi trong đây nè: http://www.phutungchinhhieu.com/index.php/cPath/61?osCsid=0ab9084cddb1bcca78f527c04e03bf47
Thanks nhiều

Hạng B2
25/9/05
317
0
0

làm gì có cái nào nito đâu bác ơi, quảng cáo thôi, gắn vào chủ yếu cho đẹp với đầm xe ở tốc độ cao thôi, nếu dùng chạy tàn tàn trong TP thì shock lắm

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

WOW cái đèn ngon quá các bác có kinh nghiệm chế thế nào cho con SH được ko các bác ơi

Tập Lái
29/11/07
24
0
0

đèn tuyệt wá, pác làm ở đâu và tốn bao nhiêu vậy pác???