Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Hoi lap them man hinh LCD cho Camry 2007 LD

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18
Cac bac cho em hoi em moi lap dau CASKA CA3120 cho xe Cam 2007, lang thang em thay co man hinh lap cho khoang sau rat tien http://www.thanhbinhauto.com/home/detail.asp?iData=1160&iCat=369&iChannel=57&nChannel=Products khong biet da bac nao lap cai nay chua neu bac nao lap roi cho em hoi viec ket noi cua 3120 co ket noi duoc khong? Mong nhan duoc thong tin chia se

Hạng B2
5/10/05
107
0
0
RE: Hoi lap them man hinh LCD cho Camry 2007 LD

bác lắp đầu nào cũng kết nối đc chứ không riêng gi` phải là CA3120 đâu bác a`h

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18

Cảm ơn bác nhưng em đã kiểm tra tại audio thanh binh nhưng thấy không ổn lắm vì màn hình lắp giữa lại có cả ổ đĩa, các loại khe cắm bên hông trông rất sấu, em chỉ muốn một màn hình hiển thị để kết nối với thằng kia thôi chứ không cần hệ thống đĩa mới phức tạp cho hệ thống ra. Mà cái em xem nó có bộ gá trông ổn lắm chỉ tiếc là không có loại màn hình riêng.
Bác nào biết chỉ em nha

Hạng B2
5/10/05
107
0
0

ủa, có loại như link bác đưa nhưng chỉ có màn hình kô cũng có đó, hình như em thấy ở Con Rồng Đỏ

SUV confirmed
Hạng B1
28/2/07
73
29
18

Hi bac traingheochuavo. Bac oi Conrongdo noi tieng ban dat, toi doc trong dien dan rat nhieu nguoi keu hom nay bác bảo nen chạy quả thử nghe xong quả giá tý nữa là xỉu. 9 chai hang taiwan thiệt là quá đáng, mỗi hiển thị cộng bộ gá bán như ăn cướp. Em dọt lẹ khỏi mặc cả, buôn bán thế này thì ai giám đến đúng là máy chém.
Có bác nào biết thông tin về màn hình hiện thị nhớ giúp em nhé

Hạng B2
5/10/05
107
0
0

Thì đấy là bác thích kiểu chỉ có màn hình riêng thôi, chứ nếu thêm cái khoản tích hợp DVD cũng ok đó bác, VD mấy thằng ku nhà thích xem hoạt hình mở ra ku cậu xem