Hạng D
16/10/06
1.551
10.335
113
sites.google.com
Em đang tập tành chơi Mac, các bác cho em hỏi trong Mac phần mềm 3D nào khá, tên nó là gì, vì em đang xài 3D Max và Vray, mà 2 cái này trong Mac ko chạy đc, hic hic!!!

Àh, nếu có bác nào trong hội Mac mà là kiến trúc sư thì wá tốt, cho phép em đc làm quen trao đổi kinh nghiệm nha, hìhì!!!

Hạng D
16/10/06
1.551
10.335
113
sites.google.com
RE: Hội Mac cho em hỏi??!!!

Trích đoạn: incotech

[8D]đây nè [8D]

Toàn mấy phần mềm bé bé trial cho windows ko thế bác, em thấy 3D Max em đang xài đã 1 DVD 4Gb rùi, hic, nhưng ko có bản 3D max cho Mac mới khổ chứ, nên em đang tìm cái nào tương đương, có vray để rending càng tốt, và quan trọng là dùng cho hdh MAC nha các bác, giúp em với!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/5/08
131
5
18

Bác dccouq cho em ké một tí nh1, cám ơn bác. Thằng bạn em mới mua một con macbook. Vì là mới mua, không biết nó táy máy ra sao mà bây giờ máy nó hỏi pass for administrator, mà nó cũng chẳng nhớ nó set up cái pass nào nữa. Bây giờ nó không vào được máy. Nó hỏi em có cách nào để vào không. Em cũng bó tay, nên lên đây nhờ các bác cao thủ giúp đỡ ạ. cám ơn các bác nhiều

Hạng D
16/10/06
1.551
10.335
113
sites.google.com

Trích đoạn: yahu

Bác dccouq cho em ké một tí nh1, cám ơn bác. Thằng bạn em mới mua một con macbook. Vì là mới mua, không biết nó táy máy ra sao mà bây giờ máy nó hỏi pass for administrator, mà nó cũng chẳng nhớ nó set up cái pass nào nữa. Bây giờ nó không vào được máy. Nó hỏi em có cách nào để vào không. Em cũng bó tay, nên lên đây nhờ các bác cao thủ giúp đỡ ạ. cám ơn các bác nhiều

Em chỉ thấy Mac hỏi pass khi cài phần mềm hay truy xuất ổ cứng, chứ Pass administrator thì em hổng rành, có ai bít ko chỉ bác ấy với nè, sẵn chỉ giúp em soft cho dân kiến trúc xài nha!!!

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

www.macvn.com

có j bác vào đấy hỏi là chuẩn nhất đấy ạ

còn download fần mềm thì bác zô đây

http://www.codez4mac.com/forum/