Hạng B1
19/6/12
82
6
8
Thực tình lái 4b ra đường rất căng thẳng, 2b cúp đầu húc đuôi, còn thêm nạn biển báo loạn xà ngầu. A e OS cảnh báo chỗ này cũng dính chỗ khác thôi vì làm sao mình nhớ hết từng đoạn đường trong khi biển báo cắm theo ngẩu hứng chứ không hề theo quy luật nào để tài xế đi theo. Quá nản !!!

Hạng D
20/1/11
2.990
10
0
Lương Sơn Bạc
đoạn NTP quẹo phải ra LTT,nếu chuyển làn nhớ ép xe vào từ xa nhé các bác,bằng mọi cách dù giờ cao điểm,chỗ này xxx đứng từ sáng tới tối,và lượm liên tục lỗi này.Mình gần đó nên biết.
Buồn....Hum qua đi mần về có 1 gã khốn 2B vượt đèn đỏ còn chửi bới rủ Mình chơi tay đôi....

Hạng D
9/8/11
1.596
99
48
HCM city
Duc_Vuong33 nói:
đoạn NTP quẹo phải ra LTT,nếu chuyển làn nhớ ép xe vào từ xa nhé các bác,bằng mọi cách dù giờ cao điểm,chỗ này xxx đứng từ sáng tới tối,và lượm liên tục lỗi này.Mình gần đó nên biết.
Buồn....Hum qua đi mần về có 1 gã khốn 2B vượt đèn đỏ còn chửi bới rủ Mình chơi tay đôi....
Về cất xe hơi, lấy xe máy ra quay lại đường đó tìm thằng nào lái 4B xả lại nó bác:D
Đùa thôi chứ đó là văn hoá 2B mà :(

Hạng B1
7/10/10
56
9
8
Ngã tư này, mấy anh í làm việc tới 8h - 9h tối. :D. Tối qua 10/10, tầm 8h30, có 3 xe bị chặn lại, 1 race, 1 mer, 1 fortuner.
Đường này e đi hoài e biết. Xe biển số tỉnh bị dính nhiều. Sáng - chiều giờ cao điểm, e thấy hình như mấy anh í thông cảm không thổi,

Hạng D
9/8/11
1.596
99
48
HCM city
Tai xe B2 nói:
Ngã tư này, mấy anh í làm việc tới 8h - 9h tối. :D. Tối qua 10/10, tầm 8h30, có 3 xe bị chặn lại, 1 race, 1 mer, 1 fortuner.
Đường này e đi hoài e biết. Xe biển số tỉnh bị dính nhiều. Sáng - chiều giờ cao điểm, e thấy hình như mấy anh í thông cảm không thổi,
Em cũng thấy thổi như cơm bữa, nhất là ai đưa con vô bv Nhi Đồng đi đường đó là dính chắc