Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
Re:Hội Bà Cả SFC

Hi bác,
Bác cho em số dt của chị nhà để em lưu và dt khi có offline nhé.
Các bà cả khác cho em số với nhé. Vì thứ 7 tuần sau là ọp rồi, hiện tại em đã có vị trí chỉ chờ giờ G nữa thui .. hí hí hí ...

Tks all,
bà Cả Cu Bom !

23/10/06
14.638
5.121
113

chua biet nói:
cái thớt baca có gì hay không mà sao bà cả em đang loay hoay tạo nick vậy trời
henxui hình như tạo chưa được hehe

Rồi xong! Bà cả bác Chưa Biết lấy nick là Chưa Được là 1 cặp đẹp đôi luôn!

Tập Lái
6/9/11
47
0
0

HìHì em vô được rồi ah nha.Đã lâu lắm rồi từ ngày chơi võlâm đến nay mới có dịp ngồi đánh chữ :cool:.Mấy chị Bà Cả ơi em xin ủng hộ hội chúng mình :)
(bà cả chưa biết)].

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/12/06
741
294
63

He he, nhìn cái nick vậy chứ mà gặp người là ngỡ ngàng và ngẩn ngơ luôn á, ấy là em nghe đồn vậy :D, mợ Cả đâu rồi, ra tiếp khách quý kìa.
Khi Mợ cả đang đi thu vén việc nhà chưa về được, em mạn phép thay mặt hội phụ nữ SFC welcome bà cả bác chưa biết nha. Hy vọng dịp off tới của các bà cả e được gặp mợ, thấy mọi người khen quá mà chưa được ngắm người :D

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

noel nói:
He he, nhìn cái nick vậy chứ mà gặp người là ngỡ ngàng và ngẩn ngơ luôn á, ấy là em nghe đồn vậy :D, mợ Cả đâu rồi, ra tiếp khách quý kìa.
Khi Mợ cả đang đi thu vén việc nhà chưa về được, em mạn phép thay mặt hội phụ nữ SFC welcome bà cả bác chưa biết nha. Hy vọng dịp off tới của các bà cả e được gặp mợ, thấy mọi người khen quá mà chưa được ngắm người :D
Nhân vật trung tâm đây, tha hồ ngắm:

Hạng C
10/12/06
741
294
63

Trông đẹp đôi quá. Trông mợ thế này mà lấy nick Quỷ dạ xoa chắc bọn e phải đổi nick hết luôn á, GATO quá hic hic.
p/S: GATO tức là viết tắt của ghen ăn tức ở đấy các mợ ạ :D.

Hạng C
10/12/06
741
294
63

Bao giờ baca chuẩn bị thi lấy bằng nếu chị không chê thì xuống sì phố e luyện cho, đảm bảo khi đi thi là thầy giáo chị á khẩu luôn á, vì ngày xưa thầy dạy e bảo lúc nào e đi lùi cũng tốt hơn là đi tới, đặc biệt là lùi vào chuồng :D. Mợ cứ nhìn xe e là biết, chỉ trầy xước đằng trước chứ đằng sau là ngon luôn ;)
baca nói:
@Hồ: chị đang chuẩn bị đi Sì Phố, đang chờ tài về, lâu quá, sau tháng 10 lấy bằng xong cho tài zề zườn luôn quá.em có đang ở đó không, cà phê nhá.
Bác Hai đâu òi, vào vote cho em một phiếu coai.:p

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Quỷ Dạ Xoa nói:
Tên nay em thấy đẹp hơn :mad:.

Chà! hổng lẻ gặp mợ em nói: xin chào mợ Quỷ:p, thiệt là ngại quá đê!!!!!!