Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
Re:Hội Bà Cả SFC

Mình sẽ giấu biệt bà cả cái vụ ọp ẹp này.Mấy bả mà ngồi với nhau ấy àh,bao nhiu tội lỗi của mình bị phanh phui ra hết á.
Giấu ngay,giấu nhẹm,giấu triệt để.:D:D:D

Hạng C
21/4/07
992
133
43

Các mợ làm em ...sôi lên sùng sục rùi nè
, gì chứ hội hè nhậu nhẹt là em khoái liền hà , cho em chiếm 1 chỗ trên này nhe.
p/s : em đây chính danh bà cả ĐPN ( chắc em phải lập nick riêng quá)

Hạng B2
21/8/09
306
1
0
34

noel nói:
Trông đẹp đôi quá. Trông mợ thế này mà lấy nick Quỷ dạ xoa chắc bọn e phải đổi nick hết luôn á, GATO quá hic hic.
p/S: GATO tức là viết tắt của ghen ăn tức ở đấy các mợ ạ :D.
Dám cá 1 ăn 10 nick này là do lão @Chuabiet đặt cho bà cả nhà mình đây!

Hạng C
10/12/06
741
294
63

Ấy đừng, mợ mà lập nick riêng ra đứng ngoài room luôn đấy, ko vào được đâu, e bị một lần hồi xưa rồi, hồi mà các cụ lớn nhà mình cứ tưởng e xài trộm nick của a xã :D. May mà có Bác Hungnguyen với Bác Kingkong túm lại chứ ko là em đi mất tiêu từ hồi xưa lận, có đâu mà bây giờ được bô lô ba la ở đây :D.

datphuongnam nói:
, gì chứ hội hè nhậu nhẹt là em khoái liền hà , cho em chiếm 1 chỗ trên này nhe.

Hạng C
21/7/09
991
1
18

Em chạy vào véo cằm mợ Xoa tí nào, em nhớ không lầm Quỷ Dạ Xoa là nick name của mợ Chung Vô Diệm, mợ này cao tay ấn về việc trị chồng cũng như đảm việc nước, đồng thời cũng là một giai nhân tuyệt sắc được ẩn sau cái mặt nạ xấu ma chê quỷ hờn, đặt cái nick này em nghĩ mợ có ý bảo các bác rằng đừng đánh giá phụ nữ qua nhan sắc, vì nhan sắc đến một lúc nào đó nó cũng tàn phai, và muốn giữ nó phải bơm vá ghê lắm , còn cái hạnh, cái tình yêu thương chồng con, cái đảm đảng của những bà cả thì nó thấm sâu vào máu cho đến lúc chết cũng không hề mai một. Cám ơn mợ Xoa đã cho bọn em một bữa dã ngoại trên cả tuyệt vời, cám ơn mợ đã vào hội sở 888 cùng chị em.

Hạng B2
25/3/10
156
0
0

Hi, em xin chào cả nhà, chào các chị cả, vậy là off tháng 9 có thêm nhiều chị cả tham gia nữa rồi nhé!
Chắc là sẽ vui lắm đây, em đang nôn nóng mong đến ngày 17/9 để được ọp ẹp zui ze với các chị cả. ...hehe...

Baca Davis Tran

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM

bà cả e mà biết có thớt này chắc cũng lọ mọ tạo nic đây mà ko biết bà ấy tạo nic tên gì vậy, từ trước tới giờ e để chế độ lưu mật khẩu vợ con vô room xem tuốt tuồn tuột, nhưng ko bao giờ port bài cả, giờ chắc cũng học bài bác chưa biết NGUY HIỂM ZỌT LẸ hihihihi

Hạng C
21/4/07
992
133
43

noel nói:
Ấy đừng, mợ mà lập nick riêng ra đứng ngoài room luôn đấy, ko vào được đâu, e bị một lần hồi xưa rồi, hồi mà các cụ lớn nhà mình cứ tưởng e xài trộm nick của a xã :D. May mà có Bác Hungnguyen với Bác Kingkong túm lại chứ ko là em đi mất tiêu từ hồi xưa lận, có đâu mà bây giờ được bô lô ba la ở đây :D.

datphuongnam nói:

Ủa vậy seo bà cả bác Gia Hy và bà cả bác Chưa biết lại có nick riêng ta

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Các bà cả nên lập nick riêng để dễ "nhận dạng" khi tám với nhau, còn muốn vô room thì trước giờ các mợ vào thế nào thì bây giờ cũng vào bằng cách ấy:D