Hạng C
21/7/09
991
1
18
Sau chuyến đi BMT về, em suy nghĩ rất nhiều, tình yêu bầy thiên nga vẫn đầy ắp, tâm sự của cụ Rùa làm em ngổn ngang kết hợp với sự bức xúc của chị cả Rùa cùng với yêu cầu của tất cả các bà cả có mặt trong hội nghị chớp nhoáng giữa đất trời Di Linh quang đãng, trong xanh, có mây núi và những con người phơi phơi tình yêu thương trong một vòng tay lớn, tức: Thiên thời, địa lợi, Nhân hoà, Đây là lần cuối cùng em xin lĩnh hội nhiệm vụ cao cả của các chị em bà cả là : gầy dựng lại một hội bà cả SFC với một sức sống mới : Duyên dáng đáng yêu, Đảm đang, Thân thiện, Yêu thương gia đình mình và cả gia đình SFC ... với phương châm: Các bà cả chung tay xây dựng một gia đình SFC trong sáng, thân thiện, đầy ắp tiếng cười và tình yêu thương.
<span style=""color: #3366ff;"">@ Các bác giai ơi: Rất mong các bác còn tâm huyết, còn tình yêu thương với bầy Thiên Nga thì kêu gọi các bà cả của mình tham gia, vun đắp cho hội bà cả vững mạnh, hậu phương đoàn kết, yêu thương và vững chắc thì nơi tiền tuyến các bác mới an tâm chiến đấu chứ phải không ạ?</span>
<span style=""color: #ff99cc;"">@ Các chị cả: Em nói trước nha, lần này mà các chị cả bỏ mặc em cầm loa đi lang thang là em không làm nhiệm vụ của các chị giao phó cho em là: canh giữ những con chim lạ nhào vào ao Thiên Nga của các chị đâu nhá nhá.</span>
@Noel ơi: Hội mình cần một nữ tướng thống lĩnh, em và bà cả Mắt Cà phê hãy giữ lửa cho chị em nhé, chị ở xa xôi nên muốn cà phê cà pháo, ọp êp hơi khó khăn, hãy vì tình yêu với chiếc xe và tình cảm bao năm gắn bó trong hội mà nhận lĩnh nhiệm vụ thống lĩnh nha, chị xin tình nguyện làm hậu phương thật vững chắc cho các em mỗi khi cần đến và làm cả nhiệm vụ cầm còi chạy vòng vòng trong sân đuổi gà khi các em đi cày đồng xa.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Re:Hội Bà Cả SFC

baca nói:
Sau chuyến đi BMT về, em suy nghĩ rất nhiều, tình yêu bầy thiên nga vẫn đầy ắp, tâm sự của cụ Rùa làm em ngổn ngang kết hợp với yêu cầu của tất cả các bà cả có mặt trong hội nghị chớp nhoáng giữa đất trời Di Linh quang đãng, trong xanh, có mây núi và những con người phơi phơi tình yêu thương trong một vòng tay lớn, tức: Thiên thời, địa lợi, Nhân hoà, Đây là lần cuối cùng em xin lĩnh hội nhiệm vụ cao cả của các chị em bà cả là : gầy dựng lại một hội bà cả SFC với một sức sống mới : Duyên dáng đáng yêu, Đảm đang, Thân thiện, Yêu thương gia đình mình và cả gia đình SFC ... với phương châm: Các bà cả chung tay xây dựng một gia đình SFC trong sáng, thân thiện, đầy ắp tiếng cười và tình yêu thương.
<span style=""color: #3366ff;"">@ Các bác giai ơi: Rất mong các bác còn tâm huyết, còn tình yêu thương với bầy Thiên Nga thì kêu gọi các bà cả của mình tham gia, vun đắp cho hội bà cả vững mạnh, hậu phương đoàn kết, yêu thương và vững chắc thì nơi tiền tuyến các bác mới an tâm chiến đấu chứ phải không ạ?</span>
<span style=""color: #ff99cc;"">@ Các chị cả: Em nói trước nha, lần này mà các chị cả bỏ mặc em cầm loa đi lang thang là em không làm nhiệm vụ của các chị giao phó cho em là: canh giữ những con chim lạ nhào vào ao Thiên Nga của các chị đâu nhá nhá.</span>

Em ủng hộ cả 2 tay, 2 chân ý tưởng của Mợ. Để em nói bà cả nhà em vào lên tiếng nhá.
Tiện đây mợ cho em xin số Đt cầm chưn của mợ nhé (để bữa nào các bà cả có off. riêng mà quá 12h đêm chưa dzìa nhà là em cứ réo mợ mà blablo
)

Hạng C
21/7/09
991
1
18

Cám ơn bác ủng hộ, em có 1 lá phiếu để mau lên hạng F

Cầm chưn của em trốn dưới chữ ký đó bác.:D

23/10/06
14.638
5.121
113

Thâu rầu! Sự vùng dậy của hồ tiên nga! ủa chưa tới 8/3 mà ta! :D

Hạng C
21/7/09
991
1
18

phuhaonguyen nói:
Thâu rầu! Sự vùng dậy của hồ tiên nga! ủa chưa tới 8/3 mà ta! :D

:mad:Chị Ba về em hổng zui mà còn thâu rầu nữa là seo? là seo?
, mún ăn đòn hử nhóc, hehe
Hót Boi đâu òi, cà phê đê.

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

baca nói:
Cám ơn bác ủng hộ, em có 1 lá phiếu để mau lên hạng F

Cầm chưn của em trốn dưới chữ ký đó bác.:D
Ừ nhỉ, em đúng là có dấu hiệu "có tuổi" rồi- lẩn thẩn ghê. Mợ chuẩn bị tinh thần bị "spam" đt nhé.

23/10/06
14.638
5.121
113

Ủa! Chị đang ở Xì Phố hả?

ủa mà thớt cà cả mà có 2 con vịt cồ tám với chị Ba hà! :p

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Ủng hộ hôi BACA 1 phiếu, dể anh vể nhắc Gấu ở nhà cùng tham dư cho vui. Baca ơi ! sao hôm trược offline k đã thông tư tường cho Gấu nhà anh luôn. hic hic

Hạng C
21/7/09
991
1
18

@Hồ: chị đang chuẩn bị đi Sì Phố, đang chờ tài về, lâu quá, sau tháng 10 lấy bằng xong cho tài zề zườn luôn quá.em có đang ở đó không, cà phê nhá.
Bác Hai đâu òi, vào vote cho em một phiếu coai.:p

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

phù
mới xong việc, bi giờ về làm tài xế