Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Ven biển .... mà đẹp thì chỉ có các đoạn sau
1. Hồ tràm - Hồ cốc
2. đúng chổ Mũi kê gà Bình thuận
3. Từ hết Hòn Rơm ra đến gần Phan rí cửa
4. Từ Núi Chúa vòng ra đến Hòn Chuột (tục danh của đảo Bình Hưng)
còn lại... xấu tệ
đặc biệt từ Cà ná vòng ra biển để vào lại Phan Rang

Đã đi ven biển thì phải chấp nhận, nhưng được trãi nghiệm cái đep của nó Bác ah. Vừa rồi em đi ven biển suốt từ Bàu Trắng ra Cổ Thạch, QL1 , ven biển NT- VH- SB CR- NT mất 10h

• Like
Reactions: TQTH and N2D
Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Ven biển .... mà đẹp thì chỉ có các đoạn sau
1. Hồ tràm - Hồ cốc
2. đúng chổ Mũi kê gà Bình thuận
3. Từ hết Hòn Rơm ra đến gần Phan rí cửa
4. Từ Núi Chúa vòng ra đến Hòn Chuột (tục danh của đảo Bình Hưng)
còn lại... xấu tệ
đặc biệt từ Cà ná vòng ra biển để vào lại Phan Rang

Ven biển NT mà bác nói xấu tệ????? Em nghĩ chắc Bác đi lúc đường đang làm chứ bây giờ thì vô tư nhé Bác. Đã đi chơi là thư giãn thoải mái, còn đi để gấp đến gấp về thì ở nhà cho lành.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
cái định nghĩa ...Ven Biển .... của bác với mình .... hổng giống nhau ....
Ven biển NT mà bác nói xấu tệ????? Em nghĩ chắc Bác đi lúc đường đang làm chứ bây giờ thì vô tư nhé Bác. Đã đi chơi là thư giãn thoải mái, còn đi để gấp đến gấp về thì ở nhà cho lành.

• Like
Reactions: vienchau
Hạng B2
4/2/07
411
352
63
Chào bác,
Vậy em nên đi cung đương nào, bác chia sẻ kinh nghiệm , gđ em đi từ từ kg cần nhanh, em đi GLK 250 có sợ lún cát khi vào đường xấu kg?
tks

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
GLK250 là quá tốt rồi.
toàn bộ đường đi ven biển không còn chổ nào có cát nữa.
ngoài những chổ mình nhận xét là good view ...nhìn được ra biển / có thể dừng lại chụp hình / xuống tắm biển ..... còn thì ....không đồng ruộng thì vườn cây hoặc phố thị
đoạn từ Cà ná (vòng núi đá) ra Phan rang .... đường hẹp, không có chổ đủ rộng để dừng xe thả bộ chụp hình ....
Ngày lễ chắc nhiều xe gia đình đi cung đường này, bác có thể dừng tùy thích nhưng cẩn thận đừng dừng xe ngay đoạn cong, khuất tầm nhìn các xe lưu thông
Chào bác,
Vậy em nên đi cung đương nào, bác chia sẻ kinh nghiệm , gđ em đi từ từ kg cần nhanh, em đi GLK 250 có sợ lún cát khi vào đường xấu kg?
tks

• Like
Reactions: Le Duan
Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
Trên quốc lộ 1a có quán cơm nào ăn ngon ko các Bác,khoảng 12g trưa mà ko biét quán nào,lể này em cũng đi NT xuat phát 6g sáng 30/4