Hạng C
23/2/10
868
9.469
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
Trước cũng mê em venza vì kiểu dáng sang trọng càng nhìn càng đẹp. Nhưng giờ bỏ 1 tỏi 3 để đổi lại con xe 5 6 năm tuổi thì thôi thà chọn cx5 2.5 awd sướng hơn.

Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Up lên cho bác nào vẫn còn thích venza. E đang có đủ màu 2.7 - 3.5 (trắng/xám/xanh) tất cả đều full option (loa JBL, cửa sổ trời, navigation...)
Inb cho e nếu các bác có nhu cầu về sienna & venza (e chuyên 2 dòng này ở SG)

Hạng D
19/10/09
4.732
14.272
113
Tel : 0949999684 .
Venza dáng đẹp nhưng dở hệ thống treo .Em đang nghiên cứu vụ lên bộ nhún Twin Tube cho em nó đở nhồi.Bác nào hy sinh làm chuột bạch hú em nhé. Venza hệ thống lái điện và gầm máy bên em làm rất nhiều và cũng tồn nhiều linh kiện bảo dưỡng sửa chữa nhanh.

Tập Lái
3/8/16
9
2
3
31
Bác yên tâm mà mua Venza. Em đang chạy em nó năm nay năm thứ 8 rồi, em mua đời 2009 bản full. Mấy năm nay chạy chỉ có thay dầu, ắc quy và thay lốp, đổ xăng là đi thôi. Có điều vô lăng các xe Nhật thường nhẹ hơn dòng Đức nhưng bù lại xe lành, chả hỏng hóc gì. Em chạy cao tốc HP mà 120km/h cũng không bị nhẹ quá đâu ạ. Cách âm em ý thì khá bình thường, chạy lên 80km/h là tiếng dội gầm và bên ngoài khá lớn(xe nhật thường thế), so với Audi Q5 hoặc Accura thì không bằng. Nhưng ưu điểm lớn của Venza là không gian rộng rãi người ngồi phía sau thoải mái, chạy chặng đường dài (Lào Cai) thì Venza sẽ tạo cảm giác thoải mái hơn Accura. Em nghĩ tầm trên dưới 1 tỷ bản 2.7 thì em ý rất xứng đáng ạ. Bác cần hiểu rõ hơn thì inbox em, em chạy em ý được gần 8 vạn miles rồi (khoảng 10 vạn km ạ). Chúc bác mua xe như ý :)

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN