Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Như thường lệ, chương trình giao lưu gặp mặt ba miền là ko thể thiếu trong các hoạt động của SFC.

Em khởi động bằng thread này để mọi người Bắc Trung Nam vào bóng bàn về thời gian và địa điểm cũng như kế hoạch tổ chức.
Chín người thì… hai mươi ý. ACE cứ vào cho ý kiến, phương án cuối cùng sẽ dựa theo biểu quyết của số đông.
Theo quan điểm cá nhân thì hiện vưỡn còn một số bác muốn thực hiện một chuyến phượt xuyên Lào & Tây Bắc VN. Nên chăng Off ba miền sẽ chọn trùng thời gian và địa điểm trên hành trình này, nhằm tối ưu thời gian, công sức và tiền bạc.

Kế hoạch dự kiến như sau:
Thời gian: khoảng 3 tuần, bắt đầu có thể vào thứ sáu, ngày 10/07 đến hết tháng 7/2014
Hành trình: Saigon, Ban Mê Thuột, Gia Lai, Pakse, Savanakhet, Vientiane – Udon Thani (Thailand), Vang Vieng, Xieng Khoang, Luang Prabang, Điện Biên Phủ, Sơn La, Ba Vì (Ba Trại), Thanh Hóa, Đà Nẵng, Nha Trang, Saigon (Hoặc theo chiều ngược lại).
Ngày off ba miền sẽ chọn một địa điểm trên hành trình này (theo quyết định số đông).

Ace nào eo hẹp thời gian có thể tham gia một hoặc vài phần hành trình (đi đường chim bay và ké xe vài chặng nào đó…)

Các bác phía Bắc có thể phượt theo cung đường Hanoi, Quảng Bình, Savanakhet, Vientiane - – Udon Thani (Thailand), Vang Vieng, Xieng Khoang, Luang Prabang, Điện Biên Phủ, Sơn La, Ba Vì (Ba Trại), Hanoi hoặc theo chiều ngược lại.

Rất mong mọi người vào bàn tán rôm rả để định ra kế hoạch tối ưu nhất.

Chúc vui !

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Em thì chưa đi bao giờ, nên mọi người sao em vậy. Chỉ cần cho em ké xe và cho em bít kinh phí trước 1-2 tháng để em để dành tiền đi với mọi người là ok ạ :D

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
hic năm nay k dám đăng ký trước, vía mình lớn quá đăng ký trước i rằng đoàn cancel :D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Không chỉ đăng ký xuyên Lào mà còn bóng bàn về địa điểm off ba miền các bác ơi.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Địa điểm Làng Santa Fe Ba vì anh ơi, năm nay cơ sở vật chất rất ổn rồi!:)