Hạng B1
7/2/17
72
72
19
33
Hồ bơi đúng là nan giải còn hơn hầm xe luôn á, bạn em cũng bơi chùa từ hồi chưa mua căn này luôn. Lúc đó dùng chùa suốt và vẫn thấy rất sạch sẽ, nay thì bạn mua về ở rồi lại không dám bơi.
Bạn em noí do ban quản trị mới không được công nhận, ban quản trị mới hết nhiệm kỳ, nên không ai ký lệnh tu sửa được cái gì cả.

Em đang cân nhắc dữ lắm, có điều mà giải quyết được hồ bơi và hầm xe rồi chắc lại lên giá thêm một khúc to :)) Căn view sông lầu cao lại ít người bán

Hạng D
4/8/11
1.048
4.165
143
Cải tạo lại làm cái hồ cá Koi cho đỡ tức. Mỗi nhà thả 1 con vào là đẹp hồ :)
Hồ đó phải cái gió to dể trúng gió, chứ dịch vụ kha khá vô thì hưởng thụ đã đó. Hồi khởi thuỷ sáng kéo ra hồ làm vài vòng, kêu ly cafe, nằm ghế bố, coi tụi nhó tập bơm, ngắm tàu chạy trên sông...y như resort. Lâu lâu có đám dân chơi motor kéo tới bao nguyên hồ gái gú nhảy nhót ầm ĩ tuy ồn cũng vui, nhộn nhịp cả tối. Không biết sao chứ quan điểm em là lâu lâu (đừng thường xuyên quá) cứ cho người ta quậy thế cũng vui, coi như nạp thêm sinh khí, nhưng nhớ lại lúc đó mấy bác già già gần hồ chửi um lên...ha...ha....

• Haha
Reactions: Cx52018
Hạng D
4/8/11
1.048
4.165
143
Hồ bơi đúng là nan giải còn hơn hầm xe luôn á, bạn em cũng bơi chùa từ hồi chưa mua căn này luôn. Lúc đó dùng chùa suốt và vẫn thấy rất sạch sẽ, nay thì bạn mua về ở rồi lại không dám bơi.
Bạn em noí do ban quản trị mới không được công nhận, ban quản trị mới hết nhiệm kỳ, nên không ai ký lệnh tu sửa được cái gì cả.

Em đang cân nhắc dữ lắm, có điều mà giải quyết được hồ bơi và hầm xe rồi chắc lại lên giá thêm một khúc to :)) Căn view sông lầu cao lại ít người bán
Bác mua đi rồi giành thoi gian múa mép dẹp loạn, nhảy vô làm trưởng nhóm cư dân đi dàn xếp với Chủ đầu tư sao cho đôi bên đều vui, tất cả cùng thắng. Giá lên thì bác lời rồi, chưa kể em sẽ bao bác chầu nhậu vì cũng ké được

• Like
Reactions: damo4ever
Hạng B1
7/2/17
72
72
19
33
Bác mua đi rồi giành thoi gian múa mép dẹp loạn, nhảy vô làm trưởng nhóm cư dân đi dàn xếp với Chủ đầu tư sao cho đôi bên đều vui, tất cả cùng thắng. Giá lên thì bác lời rồi, chưa kể em sẽ bao bác chầu nhậu vì cũng ké được
Em phải dành thời gian đi kiếm cơm bác ơi :D
Ơ mà nghe bảo bác đã bán rồi mà hả, sao ké được dị bác :))

Hạng D
4/8/11
1.048
4.165
143
Em phải dành thời gian đi kiếm cơm bác ơi :D
Ơ mà nghe bảo bác đã bán rồi mà hả, sao ké được dị bác :))
Bán cho đứa em, giờ nó đi nước ngoài ép mình lấy lại quản lý giùm, khi nào bán được thì tính...coi như châu về hợp phố.

• Like
Hạng B1
7/2/17
72
72
19
33
Bán cho đứa em, giờ nó đi nước ngoài ép mình lấy lại quản lý giùm, khi nào bán được thì tính...coi như châu về hợp phố.
Bác là thổ địa ở đó vậy cho em xin cao kiến:
Nếu cùng giá tiền (cho như là 3 tỷ đi) thì lấy căn 4S view sông 88m2 tầng trung hay căn Opal 72m2 bác ?

Hạng B2
22/9/13
233
2.371
93
Bác là thổ địa ở đó vậy cho em xin cao kiến:
Nếu cùng giá tiền (cho như là 3 tỷ đi) thì lấy căn 4S view sông 88m2 tầng trung hay căn Opal 72m2 bác ?
Opal cho nó mới :)

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
4s được cái yên tỉnh, hứng gió mát. Nhưng ở đường 17 thì như bị cách ly. Các đường 25-23-20-19-18 nó thông nhau, ăn uống cafe gì cũng quá trời. Muốn qua đường 17 thấy chạy 1 vòng là lười băng đường. Làm chị Phương hỏi nay chuyển nhà đi đâu xa sao ko ghé ăn. Tại lười đó thôi mà...chứ bún phở gì của chị vẫn ngon!

Hạng B1
7/2/17
72
72
19
33
4s được cái yên tỉnh, hứng gió mát. Nhưng ở đường 17 thì như bị cách ly. Các đường 25-23-20-19-18 nó thông nhau, ăn uống cafe gì cũng quá trời. Muốn qua đường 17 thấy chạy 1 vòng là lười băng đường. Làm chị Phương hỏi nay chuyển nhà đi đâu xa sao ko ghé ăn. Tại lười đó thôi mà...chứ bún phở gì của chị vẫn ngon!
Em nghe nói sắp có một con đường cặp mé sông trước trước chung cư 4S, thông qua các đường 18-19....nhưng không biết bao giờ mới làm :p

Bác cho em địa chỉ quán chị Phương với ạ, để em ghé ăn thử, nghe phở ngon là em mê lắm :D

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Em nghe nói sắp có một con đường cặp mé sông trước trước chung cư 4S, thông qua các đường 18-19....nhưng không biết bao giờ mới làm :p

Bác cho em địa chỉ quán chị Phương với ạ, để em ghé ăn thử, nghe phở ngon là em mê lắm :D
Nghe nói ...sắp làm có nghĩa vài lần chục năm nữa ấy.
Quán chị Phương nhỏ nhỏ dọc đường 17 đó mà ko biết địa chỉ, mà có mỗi 1 quán à. Còn chị bán Bún bò, hủ tiếu phở mà theo ngày nên muốn ăn phở nhưng đến ăn bún bò cũng hên xui.
Ai nắm lịch thì comment cho bạn kia đi.

• Like