Tập Lái
26/12/12
28
13
3
Mũi né: KS: mình hay ở minhon hotel giá cũng ok, review tốt. có ăn uống luôn (đặt họ nấu hoặc mua zìa cho).
Ăn uống: vào phan thiết ăn nhé: cỡ 15km. Tìm quán Tư Minh ở thành phố phan thiết...Ở đó là nguyên 1 đường nhiều quán, xe biển 86 ăn nhiều.

• Like
Reactions: netvn11
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Hè tới rồi, em tính vài bữa rủ đám bạn chở mấy đứa nhỏ đi Mũi Né, mà nghe nói chặt chém kiểu này thấy bực mình quá. Thôi chắc lại đi Vũng Tàu, còn Mũi Né thì dẹp đi, đợi một thời gian nữa cho nó bớt ngáo giá rồi đi cũng không muộn, nó còn nằm ở đó chứ có mất đi đâu mà lo.

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Hè tới rồi, em tính vài bữa rủ đám bạn chở mấy đứa nhỏ đi Mũi Né, mà nghe nói chặt chém kiểu này thấy bực mình quá. Thôi chắc lại đi Vũng Tàu, còn Mũi Né thì dẹp đi, đợi một thời gian nữa cho nó bớt ngáo giá rồi đi cũng không muộn, nó còn nằm ở đó chứ có mất đi đâu mà lo.
Chạy cao tốc phát ra đến Vĩnh Hảo, rồi biển Ninh Chữ thẳng tiến đi bác. Hơn 4 tiếng chút là tới.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Ăn uống: lòng vòng khu Mũi né có (cá lóc A-H, hải sản Mr. Crab Bờ Kè, Cơm niêu Quán Việt), còn trong TP thì nhiều lắm: Hồ Tôm, cơm nêu Kim Anh Quán, cơm nêu Panda, gà Phước Hiên, Lẩu cá Mây Huệ, nhà hàng Tư Minh. Còn bánh canh chả cá thì nhiều quán, mình hay ăn Bánh canh 13 Tuyên Quang
Đính chính với bác là Lẩu cá May Huệ nha (do ngày xửa nhà đó làm nghề may vá..). ở đây chỉ có 2 món, lẩu cá bớp và mực chiên giòn, ăn ngon 9/10 nhưng gặp hôm khách đông ngồi trong nhà thì nóng lắm. Chỗ đậu xe thoải mái, có mấy a đại ra hướng dẫn free.

Ăn ở PT đa dạng từ vỉa hè đến quán xá bình dân khá ngon, nêm nếm hơi ngọt tí, giá cả rõ ràng.
Hỏi về địa điểm ngủ nghỉ ăn uống tại Mũi NéHỏi về địa điểm ngủ nghỉ ăn uống tại Mũi NéHỏi về địa điểm ngủ nghỉ ăn uống tại Mũi Né
Hỏi về địa điểm ngủ nghỉ ăn uống tại Mũi Né

Cafe thì bạt ngàn, đâu đâu cũng có cafe, nhưng đa số pha máy nên chỗ nào mát thì tấp vô chơi.

Tập Lái
26/6/20
48
22
8
30
Mũi né theo kinh nghiệm của em: ks cứ Mũi Né Bay resort, đồ ăn cứ Hải sản Hồng Phát với Lâm Tòng quán. Đáng tiền, ngon bổ rẻ

Tập Lái
27/2/23
3
5
3
36
Mình ở Mũi Né Bay resort
Check in CN, check out thứ 3
Phòng family suit gì đó: 2 phòng ngủ (1 master King bed; 1 phòng twins)
Giá: hơn 4tr total. Khá rẻ!!!

Hạng D
24/10/15
3.603
2.475
113
33
Còn mấy món “ka”, “sa” thì chỗ nào mây cụ. Tại tụi e đi toàn nam

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Mũi né theo kinh nghiệm của em: ks cứ Mũi Né Bay resort, đồ ăn cứ Hải sản Hồng Phát với Lâm Tòng quán. Đáng tiền, ngon bổ rẻ
Mũi Né thì em ăn hải sản Tư Minh (bờ kè sông Cà Ty), còn cơm gà Phượng đường Tuyên Quang. Còn ở thì Cliff resort hoặc Ocean Vista resort.

• Like
Reactions: trauden82
Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Năm nay có cao tốc nên Mũi Né sẽ đông hơn. Em chịu khó đi xa chút, cho đỡ đông.