Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Tập Lái
7/3/18
35
8
8
Muốn lấy đó làm kỳ vọng cần xách định rất nhiều thông tin liên quan:.
- Xác định hướng tuyến gần nhất.
- Kế hoạch đầu tư.
- Kế hoạch thu hồi đất và đền bù.
- ...
Thì mới tính đến chuyện lấy nó làm kỳ vọng.

Chuyện định lại hướng tuyến rất là bình thường, bao nhiêu người tự nhiên tiền rơi trúng đầu và cũng tương đương bấy nhiêu người ngậm trái đắng.

Ko đơn giản thấy là được. :)
Hic em lại nghỉ đơn giản thấy là có . Khu vực này theo bác giá bao nhiêu thì hợp lý?

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Hic em lại nghỉ đơn giản thấy là có . Khu vực này theo bác giá bao nhiêu thì hợp lý?
Thấy là được.
Thấy là có.
khác nhau nha

Là tớ, 700tr/sào vẫn ko hợp lý cho thửa này. :D còn với người khác thì tớ ko biết.

• Haha
Reactions: thienthuat_it
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Bác thớt "đc mẹ cho 1,5 tỷ làm con buôn" nên vô topic này rồi mò vị trí đất xong nhờ bác Ba định hướng cho lành... Rồi mà chờ mua theo mấy ông trùm "Đầu" trong đây thì có mà ăn đất...

• Like
Reactions: thienthuat_it
Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Bác Ba có ngắm nghía gì ở Phú Yên không? Em muốn thả 1 miếng gần biển Sông cầu....

Hạng B1
27/4/12
86
77
18
50
Bác Ba cho e hỏi nhà phố bình dương bây giờ đầu tư có được không? , khu mỹ phước 3, hay khu vsip, thủ dầu 1. khu ecolake MP3. Mong Bác cho vài lời khuyên.Thanks Bác.

Tập Lái
7/3/18
35
8
8
Thấy là được.
Thấy là có.
khác nhau nha

Là tớ, 700tr/sào vẫn ko hợp lý cho thửa này. :D còn với người khác thì tớ ko biết.
em tìm khu vực này nếu gần dân cư thì phải 1t/xào trở lên thôi bác. còn 700 thì xa. Em tài chính dưới 2t tìm chổ để mua tầm 5 năm nhờ bác ba cho cái tọa độ. Cảm ơn bác.

Tập Lái
7/3/18
35
8
8
Bác thớt "đc mẹ cho 1,5 tỷ làm con buôn" nên vô topic này rồi mò vị trí đất xong nhờ bác Ba định hướng cho lành... Rồi mà chờ mua theo mấy ông trùm "Đầu" trong đây thì có mà ăn đất...
Tiền vc làm dành dụm cả chục năm đó bác. Em về dưới tìm hiểu mua chứ ko mua chứ ko phải các bác trên OS đâu bác. kkk

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Bác Ba cho e hỏi nhà phố bình dương bây giờ đầu tư có được không? , khu mỹ phước 3, hay khu vsip, thủ dầu 1. khu ecolake MP3. Mong Bác cho vài lời khuyên.Thanks Bác.
Sản phẩm bđs nào, ở đâu, ..., cũng đầu tư được. 1 năm chưa đạt kỳ vọng thì ... 10 năm, hoặc hơn. Vấn đề là ở mình muốn gì và như thế nào thôi.

• Like
Reactions: tanthy
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
em tìm khu vực này nếu gần dân cư thì phải 1t/xào trở lên thôi bác. còn 700 thì xa. Em tài chính dưới 2t tìm chổ để mua tầm 5 năm nhờ bác ba cho cái tọa độ. Cảm ơn bác.
Loanh quanh 2 tỷ có nhiều lựa chọn ở tỉnh.

Tớ từng chia sẻ quan điểm trong đầu tư bđs là phải có mục tiêu, kỳ vọng rồi nghiên cứu, khoanh vùng, lập kế hoạch, ..., hành động.

Tớ chỉ thì sẽ có nhiều cái để chỉ ra cho ae. Nhưng như vậy, có khác gì lùa gà :D. Hơn nữa, tớ làm thì sẽ, còn ae thì ... ai biết được. :)