Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Sáng nay đi ngang 54 Kinh Dương Vương, Quận 6, Tp. HCM Em thấy Đại lý Nissan Miền Tây khai trương hoành tráng quá.

Trước đây chổ này chỉ có showroom thôi chưa có xưởng dịch vụ bảo hành bảo trì. Giờ ở đâu có đầy đủ các dịch vụ nên các Bác nào khu vực này cần dịch vụ chính hãng khỏi phải đi xa.

Địa chỉ cụ thể các Bác tham khảo link http://www.nissan.com.vn/vt/web/shoppingsupport/dealer/detail/nissan-mien-tay.htm

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
Đợt này mấy Bác Miền Tây sướng nhé, lễ khai trương có Tổng giám đốc Nissan Tan Chong ( công ty mẹ) , Chủ tịch tập đoàn Tan Chong, đại diện Nissan Nhật Bản và dĩ nhiên là có Tổng giám đốc Nissan Việt Nam ( do phái đoàn này đi thăm nhà máy ở Đà Nẵng sẵn ghé dự lễ khai trương luôn - và có ghé bên em hôm qua rồi he he he.....)

Hạng B1
4/5/13
65
0
6
40
www.voxethanhlong.com
leo188 nói:
Đợt này mấy Bác Miền Tây sướng nhé, lễ khai trương có Tổng giám đốc Nissan Tan Chong ( công ty mẹ) , Chủ tịch tập đoàn Tan Chong, đại diện Nissan Nhật Bản và dĩ nhiên là có Tổng giám đốc Nissan Việt Nam ( do phái đoàn này đi thăm nhà máy ở Đà Nẵng sẵn ghé dự lễ khai trương luôn - và có ghé bên em hôm qua rồi he he he.....)

Cái quan trọng là dòng bôi đen cuối cùng phải k bác :D

Tập Lái
7/2/12
3
8
8
khai trương phụ tùng có giảm giá ko mấy bác , có bác nào thăm chưa .

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Showroom mới đẹp quá! Hồi trước đi ngang khó mà thấy được, giờ thì quá

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
voxethanhlong nói:
leo188 nói:

Cái quan trọng là dòng bôi đen cuối cùng phải k bác :D
Tại bên em của Tổng công ty cảng hàng không Việt Nam, kế bên sân bay nên tiện đường làm thủ tục và chở đi luôn ấy mà.
Ghé qua hé lo, thanh kiều, nai tu mít du.....Vậy thôi hà