Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
E đăng bán xe, chiều nay có 2 bố con qua xem xe em, trưa nắng e đánh xe ra khỏi hầm sky garden, vòng ra phía sau khu vắng vẻ cho 2 khách coi xe
Coi 1 hồi ông bố bảo lên lái, e ngồi bên, bác này trước lái jeep, lái 1 hồi chê ỏng eo, nói xe này thua civic (xe e chevrolet) , chả lẽ e nói bố đi mà mua civic, civic cùng đời thì cứ phang thêm 150 nhé ! Bực tập 1
Tiếp đó ông con lên lái, thấy cái kiểu lóng ngóng là e nghi rồi, cu cậu đạp 1 hồi rồi tấp lề suýt tông lên lề luôn, e xuống xem thấy suýt bể bộ mâm, hú vía ! Hỏi ra cu cậu nói là đang tập lái chưa có bằng ! Trời...... Định chửi rồi, mà thấy mặt tội quá nên thôi.....
Xong 2 ông chê tiếp rồi bye bye.....
Nghĩ lại còn may, may là chạy vòng bên trong, chạy ra ngoài Ng văn Linh gặp mấy anh xxx nam SG mà cu đó ko có bằng chắc xe e bị giam khỏi bán luôn, chưa kể cu đó mà tông ai thì e vô nhà đá húp cháo !
Thôi e xin chừa, từ giờ qua coi xe e chỉ cho coi, muốn đi đâu xin lên e làm thằng tài cho :(

Mấy bác gặp tình huống này bao giờ chưa ?

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
hoangrapper nói:
củng may cho bác là xe ko sao, mắc công ko bán được xe còn đi bảo dưỡng nữa
Bảo dưỡng thì cũng chấp nhận được, chỉ sợ gặp xxx, cho người ko có bằng lên xe mình lái, mình ngồi bên là phạt nặng lắm, giam xe chứ chẳng chơi , còn nếu mà gây tai nạn hả ? Hix.....ko dám nghĩ tới luôn.
Mấy bác đăng bán xe rút kn nhé !

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
hic hic, em bán xe, có anh trên os đi theo, dẫn ba má nữ. câu đầu tiên phán em xe này cũ quá mua về bán ai nữa. rồi nghi ngờ nói xe không chạy đc. em chán chẳng thèm nói luôn. nghĩ sao cầm 50 triệu mà mua đc chiếc đời 90 nào ra hồn ko, xe em đời 80 thì chắc chắn có những lỗi lặt vặt mà em thì có thể chấp nhận đc. chứ muốn xe lành thì thêm tầm 200 triệu nữa hoặc ra mua chiếc tay ga cho đỡ lăn tăn ạ. tuần sau bác os ấy có nhờ anh gọi hỏi thương lượng này nọ đpì xem xe ngay, em ko thích nhưng rồi cũng nói lấy chiếc đời corolla đời 82. xe Nhật đời 80 so với xe Đức thì em chịu

Hạng D
4/10/12
2.185
3.539
113
Nhiều kẻ tưởng mình có ít tiền mà nghĩ mình triệu phú, học ít uống nhiều lít

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Nhớ hôm đi mua Escape ra N.V.Linh chạy thử, em làm liều phang lên 100 mà bác chủ ngồi bên cạnh mặt mũi không còn giọt máu!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Lần sau thằng này mua xe đòi lái thử thì bác chủ thớt cú bảo đưa bằng lái xe trước và vài chai cọc trường hợp nếu gây ra sự cố nhé :D. Xui bán xe gặp mấy thằng thiếu tế nhị mua xe rồi chê ngay trước mặt :D

Hạng D
24/7/12
4.193
13.288
113
Hên ghê bữa em lấy xe MN của 1 anh chủ ở khu Sky Garden lun , em lên xe phóng vèo vèo mà ảnh hổng hỏi bằng..... Chắc tại mặt mình hiền , thử xe xong mua lun à