Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Mình là lính mới, xưa nay chỉ đọc bài các bác, không comment& hầu như đọc tất cả các chủ đề liên quan đến Mit, đặt biệt về Grandis từ 2006 đến nay. Theo ý kiến khách quan thì xe Mit rất bền, (đặc biệt grandis)không hư vặt, hao xăng nế đi trong tp nếu so toy nhưng nói về độ êm bốc thì chẳng thua e tầm trung nào Em đã chạy 3 con grandis 2009, camry 2.4 2011, mec glk 250 2014. Nếu so độ êm sướng mec 9 thi grandis 8 e cho camry 7,5 khi lái. Còn cho điểm khi ngồi hàng ghế 2. mec 8 grandis 8,5 camry 7. chắc mấy a mec và toy sẽ ném đá khi đọc. Thật sự ai đang chạy mit hầu như đều yêu mit mãnh liệt mới mua nó, không quá đặt nặng mua rồi bán có đựợc gía &tiền mình bỏ ra mua thấy tương đối xứng đáng ít cảm giác bị làm giá. Nhưng không phải tự nhiên ae yêu Mit, đi nó mà chửi nó. Vấn đề ở đây là mit nên lắng nghe khách hàng, hiểu họ cần gì. Giờ làm ăn rất cạnh tranh , khách hàng là thượng đế phải cải tiến không ngừng. Tại sao các hãng đều có nút chỉnh vô lăng nhưng con xe mới nhập về chẳng có gì .Cái này không cần học kinh tế cũng biết. E chỉ góp đôi lời với Mit với hội. E đang mong mit ra con grandis mới & sẽ mua nó nếu giá khoảng 1.3 tỷ.kính chào!

Hạng C
17/2/11
861
79
28
Em nà nà em rận bác, rận ghê lun... sao bác mắng em kém cỏi, hử. Ủa xí, bác có trích nhời em đâu mà em rận ta. dzô dzang ;)
Thôi, tháng tư đến rùi, hội mình off-cafe, em hứa em kiếm bác sea, cụng ly cái, nhá :)

Mừng thaytulangman được hộ đê, hồi tước trong này có cha tên nông-dân thấy-ghét-nào đó chờ mãi mới được ;)

Bác lehungvnn, em thèm G muốn chế mà không có khả năng, ôm Z cũng mát ruột. G mà so với toy chắc phải từ wish (previa thì cao quá), chứ ai kêu so với Ỉn thì bác cứ im lặng cho lành (trên o-ếch này, có lần em thấy so dzậy rùi).

Mit khi chạy , người ta biết mình hiểu về xe ...! Chữ tiết kiệm chỉ dành cho sự kém cỏi ...! :) đùa tí !

• Like
Reactions: lehungvnn
Hạng D
18/12/07
3.456
572
113
Em nà nà em rận bác, rận ghê lun... sao bác mắng em kém cỏi, hử. Ủa xí, bác có trích nhời em đâu mà em rận ta. dzô dzang ;)
Thôi, tháng tư đến rùi, hội mình off-cafe, em hứa em kiếm bác sea, cụng ly cái, nhá :)

Mừng thaytulangman được hộ đê, hồi tước trong này có cha tên nông-dân thấy-ghét-nào đó chờ mãi mới được ;)

Bác lehungvnn, em thèm G muốn chế mà không có khả năng, ôm Z cũng mát ruột. G mà so với toy chắc phải từ wish (previa thì cao quá), chứ ai kêu so với Ỉn thì bác cứ im lặng cho lành (trên o-ếch này, có lần em thấy so dzậy rùi).
Lâu rồi không gặp anh Thuận, sắp xếp time gặp nhau ngày 4/4 này nhé a

• Like
Reactions: thuandv and scrlinh
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93

Hi Bác. Bác đọc kỹ em không so grandis với Ỉn ( vì Ìn không có cửa). Vì e đã chạy camry 2.4 2011 của cty & Mec GLK 250 2014 của nhà , nên so sánh nó với Grandis dù hơi khập khiễng là 3 dòng xe khác nhau ( SEdan, CUV & MPV). Cái chính ở đây e thấy dòng xe Mit không thua bất cứ dòng xe hạng trung đang thịnh trên thị trường nhưng khâu quảng cáo cũng như tiêu chí đáp ứng yêu cầu khách hàng của Mit còn tệ quá. Nếu Mit biết lắng nghe & tìm hiểu nhu cầu khách hàng hơn thì bảo đảm doanh số sẽ tăng nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.