Tập Lái
23/10/18
20
4
3
37
Chả hiểu sao nhiều ông chê con này đắt chứ em thấy con này đi ổn mà tiện ích phải nói là vô đối trong tầm giá, nghĩ đến cái Magic Seat đã thấy đáng tiền rồi
Honda khổ nhỉ, nhưng mà kệ thôi, thấy ngon thì quất, chả việc gì phải nghe ai

Tập Lái
23/10/18
19
2
3
42
Mua con này sướng nhất các mẹ, cốp đã to xong h gập được cả ghế lên nữa.

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Chả hiểu sao nhiều ông chê con này đắt chứ em thấy con này đi ổn mà tiện ích phải nói là vô đối trong tầm giá, nghĩ đến cái Magic Seat đã thấy đáng tiền rồi
Nhiều bố cứ cái gì cũng chê được, kệ thôi bác ạ, mình thích là được

Tập Lái
6/10/16
37
7
8
36
Honda khổ nhỉ, nhưng mà kệ thôi, thấy ngon thì quất, chả việc gì phải nghe ai
Nhiều bác k đi cứ định kiến em nó rồi giá cao này nọ. Đi thì mới thấy ổn định như nào. 9 người 10 ý khó chiều lắm

Hạng B1
9/10/16
62
11
8
35
Cái đó là tính năng nổi bật, như em thấy Jazz nó hài hòa mọi thứ, có giá trị sử dụng

Tập Lái
9/10/16
47
4
8
33
Đừng nói thế bác! Xe nào cũng thế, mình phải tìm chỗ chê nhiều vào để có dịp ... mua giá tốt chứ ạ.
Chê nhiều quá là các bác lại hùa vào chê hết đó. Để em Jazz có đường sống chứ :D

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Chê nhiều quá là các bác lại hùa vào chê hết đó. Để em Jazz có đường sống chứ :D

xe chạy ngon vl lại gọn mà rộng. Trẻ con, bố mẹ cao tuổi vô ra thoải mái.
Hôm về quê chở luôn cái máy giặt và mấy cái xô to đùng, chứ nếu quyết city là phải thuê xa tải òi.

Tập Lái
4/10/16
40
1
8
35
Thằng bạn em cứ phát sốt, phát rét vì em mua con Jazz có 500 mà một đống thứ hay ho, xong kêu tiếc này nọ
Bảo bạn bác thế bây h có đi k. K đi thì gả cho em ;) Đùa tí