Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Tình hình là hôm rồi đi ngang cái sa-lon chuyên bán xe nhập bên Thái thấy có em xe lạ nhìn vừa giống AB mới, lại giống SCR và cả SH nhưng nhỏ hơn, ngồ ngộ. Nhìn gần thì thấy tên tuổi ghi Honda Breeze.
Search trên mạng ra em nó đây : http://www.quangphuong.vn...d=131&news_id=1507
Trên web Honda Thái em nó mang cái tên NSC110.
Em nhìn bên ngoài cảm nhận đẹp hơn trong hình nhiều.
Vậy ra có bác nào đã đi em này hay biết gì thêm thì xin mời chỉ giáo và..... chém:D

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Em nghe salon nói là đời sau của SCR,đặc biệt chỉ có 1 phuộc thôi nghen.

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Có giá rồi, 45 củ các bác ạ. Giá ở Nha Trang city.
Bác bán hàng còn "khuyến mãi" thêm thông tin về em này sơ lược đại loại là ngon hơn Ab mới của Hòn Đá Diệt Lam.

Tập Lái
8/7/11
1
0
0
sáng nay mình vừa mua xe này, thấy cũng ổn, mình mua 40 triệu chưa đăng ký, đi đường ai cũng nhìn tò mò t thắc mắc ko hỉu xe j? hàng mới về có đc mấy hum , thấy lạ lạ hay hay nên mua lun, về mới lên mạng tra xem nó có uy tín ko =))), tiếng máy đi khá êm, đi về nhà buổi tối chắc chó ko sủa đâu ;)))

Tập Lái
11/7/11
1
0
0
bphuong nói:
sáng nay mình vừa mua xe này, thấy cũng ổn, mình mua 40 triệu chưa đăng ký, đi đường ai cũng nhìn tò mò t thắc mắc ko hỉu xe j? hàng mới về có đc mấy hum , thấy lạ lạ hay hay nên mua lun, về mới lên mạng tra xem nó có uy tín ko =))), tiếng máy đi khá êm, đi về nhà buổi tối chắc chó ko sủa đâu ;)))
Bác mua tại Quang Hùng Phương luôn ah ? Có 40 chai thui sao? em cũng tính mua 1 con nếu giá thành tốt như vậy ! Nếu vậy cả đăng ký vào chắc cũng chỉ 45 chai thui đúng hem bác ? Nó có nhiều màu ko vậy bác, em ở xa nên chưa qua Quang Hùng Phương xem được nữa, thank bác nhiều nhé

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
EM đi ngang Lý Tự Trọng ngta bao luôn giấy tờ là 42.tr chưa trả giá. em đang phân vân giữa em này và Air blade.

19/1/11
51
0
0
10
Em nhớ cách đây hơn tháng trên VnExpress đã đăng giới thiệu HD Thai và HD Indonesia cùng ra với tên khác nhau ở mỗi nước, chỉ khác ở Thái là phung xăng điện tử, còn Indo là bình xăng con. Lúc đó độc giả thi nhau chê đó là Clikh cải tiến?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.285
113
đây
Cuuho pjico dongnai nói:
Em nhớ cách đây hơn tháng trên VnExpress đã đăng giới thiệu HD Thai và HD Indonesia cùng ra với tên khác nhau ở mỗi nước, chỉ khác ở Thái là phung xăng điện tử, còn Indo là bình xăng con. Lúc đó độc giả thi nhau chê đó là Clikh cải tiến?
thế AB thì khác cái click chỗ nào?

già rồi thì mua cái này, nhìn cho nó tử tế, mặt mũi nhầu nhầu rồi ngồi AB thấy nó bần lắm

Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
Các bác mua rồi cho thêm ít ý kiến nửa đi, nhỏ em nó cứ đòi mua Pi Liberty i.e mà ở tỉnh mà sài Pi thì bảo dưởng hơi khoai em thấy các bác đã dùng qua LX chê nhiều hơn khen.
Không biết con này có bà con gì với con HONDA VISION không vậy.

Last edited by a moderator: