Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Dạo này giá xăng đang giảm nên em cứ chạy cho sướng chân trước, còn lại ê cô ê kiết gì làm biếng để ý. Tới lúc xăng lên giá thì lại chạy tà tà :)

Không biết khi nào giá xăng lên lại nhưng em thấy chạy Eco cũng hay mà bác. Tiết kiệm không bao nhiêu nhưng sau này mình biết mánh để tiết kiệm :)

• Like
Reactions: No[2]
Hạng B1
22/7/15
98
41
18
e là e phục mấy bác chạy siêu tiết kiệm ấy, k nhg hiểu xe mà còn thuần chủng dc mấy tính năng e nó nên kết quả cứ gọi là há hóc mồm @@

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
e là e phục mấy bác chạy siêu tiết kiệm ấy, k nhg hiểu xe mà còn thuần chủng dc mấy tính năng e nó nên kết quả cứ gọi là há hóc mồm @@

Hi cụ có thử chạy tiết kiệm lần nào chưa? Em cũng thấy lái tiết kiệm là vừa phải có kĩ năng, phải hiểu xe mình và phải còn có kiến thức nữa :)

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Hi cụ có thử chạy tiết kiệm lần nào chưa? Em cũng thấy lái tiết kiệm là vừa phải có kĩ năng, phải hiểu xe mình và phải còn có kiến thức nữa :)
cái vụ phải hiểu xe mình em thấy hơi lâu :)) giờ có cái econ couching rồi thì mấy bác cũng không cần mất nhiều thời gian cho việc này, vừa lái vừa tìm hiểu luôn một thể

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
cái vụ phải hiểu xe mình em thấy hơi lâu :)) giờ có cái econ couching rồi thì mấy bác cũng không cần mất nhiều thời gian cho việc này, vừa lái vừa tìm hiểu luôn một thể

À ý em là đối với mấy dòng xe mà không có Eco coach thì sẽ yêu cầu nhiều hơn :) Còn nếu có thì như bác nói là quá tiện rồi í, từ từ học thì mình sẽ hiểu được và vận hành được luôn.

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
chạy tiết kiệm thì lâu lâu hứng thôi bác, chứ đã bỏ tiền cỡ tỷ ra mua mà xăng chạy k dám đổ thì còn j thú vui nữa. dc dịp thì chứ nhấn cho đã xe.
P.s: bác đừng gọi e cụ, e còn trẻ v xuân xanh lắm :D