Hạng B1
22/7/15
98
41
18
chiếc xe nào mà k ồn nhở?? ồn ít như city hay mấy cỡ nhỏ khác, máy nhỏ cũng đâu đến nỗi. các bác thính tai quá, khổ lắm cơ :D

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
chiếc xe nào mà k ồn nhở?? ồn ít như city hay mấy cỡ nhỏ khác, máy nhỏ cũng đâu đến nỗi. các bác thính tai quá, khổ lắm cơ :D
thấy nhiều ng chê thằng này ồn bác ạ. em thì thấy bt cùng quan điểm với bác hehe

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
xăng rục rịch lên vèo vèo, xuống như rỉ nc dãi thì có mấy công nghệ tiết kiệm như "ớt rim" giúp bổ sung hầu bao nh lắm

Bữa nay xăng xuống nhiều lắm rồi đó bác, chi cho xe ăn uống cũng dễ hơn :) Nhưng em thấy cái đà chạy xe trong thành phố vậy thì khó mà tiết kiệm xăng được, nên là đặc điểm này của City vẫn được ưng lắm.

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Bữa nay xăng xuống nhiều lắm rồi đó bác, chi cho xe ăn uống cũng dễ hơn :) Nhưng em thấy cái đà chạy xe trong thành phố vậy thì khó mà tiết kiệm xăng được, nên là đặc điểm này của City vẫn được ưng lắm.
đường thành phố bị cái nhấp thắng dừng xe nhiều. thằng nào ăn uống hao th2i chỉ có chết

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
đường thành phố bị cái nhấp thắng dừng xe nhiều. thằng nào ăn uống hao th2i chỉ có chết

Nhất là mỗi lần kẹt xe nữa bác ơi. Em thấy đi ô tô được cái mát mẻ nhưng mỗi lần kẹt thì vất vả lắm.

À, em đọc thấy có mấy bài nói về mẹo tiết kiệm xăng khi xài điều hòa mà không biết với City có đặc trưng gì không :)

Hạng B1
8/1/16
80
36
18
41
Meo tiet kiem xang ha bac? Sao e chua nghe vu nay ta? De e tim xem sao? Trong os luin ha bac?

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Hôm nay em tìm thấy bài này: http://www.van.vn/tu-van/meo-tiet-kiem-xang-khi-su-dung-dieu-hoa-oto.html lúc coi về xăng xe các thứ :) Bác đọc xem thử :)
em thấy bài này hữu ích quá bác ơi. Nhưng mà mấy bác bận rộn quá có khi lại quên không làm :)) em thấy muốn tiết kiệm xăng thì chắc trước tiên mình phải chọn con xe nào ăn uống ít thôi rồi sau đó mới làm mấy cái biện pháp này nọ nhỉ phải không bác?

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
em thấy bài này hữu ích quá bác ơi. Nhưng mà mấy bác bận rộn quá có khi lại quên không làm :)) em thấy muốn tiết kiệm xăng thì chắc trước tiên mình phải chọn con xe nào ăn uống ít thôi rồi sau đó mới làm mấy cái biện pháp này nọ nhỉ phải không bác?

Thật ra điều hòa các thứ cũng không tốn bao nhiêu xăng bác ơi, chỉ có một phần nhỏ thôi à. Vẫn là do động cơ uống xăng ấy chứ, nên là chọn con xe nào lợi xăng vẫn là ưu tiên hàng đầu đó bác :)

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Thật ra điều hòa các thứ cũng không tốn bao nhiêu xăng bác ơi, chỉ có một phần nhỏ thôi à. Vẫn là do động cơ uống xăng ấy chứ, nên là chọn con xe nào lợi xăng vẫn là ưu tiên hàng đầu đó bác :)
em thấy chiếc city có chế độ ECON, bác thấy nó có hiệu quả trong việc tiết kiệm xăng không?