Tập Lái
6/4/17
16
21
3
36
Dân Việt mình ngộ nhỉ, cái quan trọng nhất là trang bị an toàn cho tính mạng bị phàn nàn đó giờ, nay đc một số hãng xe chú trọng thêm vào đầy đủ mà còn đòi cắt giảm. Đèn Led, màn hình, ghế da,... có thể cắt giảm thoải mái chứ túi khí, công nghệ hỗ trợ an toàn thì tuyệt đối ko nên cắt.
Cũng như cái thắng đĩa, thử hỏi đĩa hay đùm an toàn hơn? Vậy mà còn cãi ko công cho con City này. Phải chửi nhiều vào cho Honda nó thay đổi chứ.
E là e thích cái câu "phải chửi nhiều cho Honda nó thay đổi của bác " đấy

• Like
Reactions: cdang
Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Lại nghe thằng bạn! Làm ơn bớt nghe và chịu khó nhìn đi, hội city OS chúng tôi đi từ thiện xe cõng 12 thùng aquafina, xe cõng 12 bao gạo loại 20kg, mì gói, dầu ăn, các nhu yếu phẩm khác vưỡn phi phà phà ra Phan Thiết nhé.
cái nick cụ ấy nói lên tất cả rùi bác à.... City là số 1 phân khúc B, điều đó không thể chối cãi....

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Bán thử xem lỗ bao nhiêu nhé, thời đại xe giữ giá giờ chỉ có trong bài diễm xưa của bác Sơn thôu
thời này mà vios còn giữ giá được à... Hehe xe mới nó giảm cả trăm chai.... Xe cũ đòi giữ giá...hài.... Qua rồi cái thời vios chỉ có tăng ko giản thì đừng mơ chuyện vios giá nữa nhé..... Chưa kể giờ xe đa dạng lắm tha hồ lựa chọn..

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Dân Việt mình ngộ nhỉ, cái quan trọng nhất là trang bị an toàn cho tính mạng bị phàn nàn đó giờ, nay đc một số hãng xe chú trọng thêm vào đầy đủ mà còn đòi cắt giảm. Đèn Led, màn hình, ghế da,... có thể cắt giảm thoải mái chứ túi khí, công nghệ hỗ trợ an toàn thì tuyệt đối ko nên cắt.
Cũng như cái thắng đĩa, thử hỏi đĩa hay đùm an toàn hơn? Vậy mà còn cãi ko công cho con City này. Phải chửi nhiều vào cho Honda nó thay đổi chứ.
cụ chửi thằng vios nhiều vào, xe gì chỉ có 2 túi khí..."siêu bền", 4 bánh đĩa.... Chả có cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc mà mắc hơn city 20tr....

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
cụ chửi thằng vios nhiều vào, xe gì chỉ có 2 túi khí..."siêu bền", 4 bánh đĩa.... Chả có cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc mà mắc hơn city 20tr....
Vios đang giảm giá tuột quần luôn rồi bác ah... Đến thánh Toy cũng ko chịu nổi nhiệt rồi đó...

Hạng D
30/8/12
1.014
652
113
Em đánh giá khách quan là giàn lạnh sau vẫn hơi yếu, nhưng không đến nỗi nóng như các bác nói. Vì là phân khúc B nên ghế sau chưa thật sự cách âm tốt, hơi xóc do hệ thống giảm chấn còn cứng, đúng chất thể thao. Nhưng những options thì đúng là rất nhiều và tốt nhất trong phân khúc. Bác nào ở khu vực Nghệ An có thể gọi em để xe xe và chạy thử. Số Đt trên Avata em nhé.

Hạng B1
27/9/16
61
28
18
33
chời độ...hạng B mà có học máy lạnh hàng sau luôn. chơi lớn quá. :eek::eek::eek: