Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Riêng động cơ 1.6 turbo nó đã cho city hít khói rồi a
Em đang đi City,thử con Kona rồi
turbo Hàn thì mình thà lấy hút khí tự nhiên Nhật :) lớn rồi ko ham mấy cái turbo xe bình dân

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
mượn xe người ta chạy nên ko dám show cà vẹt lên chắc luôn
cty cung cấp xe cho chạy ngu j mua xe, nhà nghèo nó vậy đó bạn ng ta dâng xe c
vâng nên nghe người có exp người ta biết, mình thấy trên đây hết 5 anh up hình xe accent với kona lên rồi, thấy chẳng giống gì nhau, 5 anh đó có xe tính là có exp đó. Còn thým có gì chứng minh, có cái miệng thì đứa cháu 3 tuổi của mình cũng nói y chang được. Nhưng trình thým cãi nhau cũng tốt tương đương với đứa 10 tuổi ấy. Không 1 cái dẫn chứng rồi đi đố thách người khác cái mà mình cũng ko biết haha =)) thým vào diễn đàn của con nít mà cãi nhau với bọn nó chắc vui lắm.
tùy bạn thôi bạn ey, mình hỏi bạn dĩ nhiên mình biết rồi. hỏi bạn chẳng qua để xem exp bạn ntn. exp ở góc độ người dùng bình thường thì mình miễn bình luận tiếp thoy bạn ey. thế nhé haha

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
cty cung cấp xe cho chạy ngu j mua xe, nhà nghèo nó vậy đó bạn ng ta dâng xe c

tùy bạn thôi bạn ey, mình hỏi bạn dĩ nhiên mình biết rồi. hỏi bạn chẳng qua để xem exp bạn ntn. exp ở góc độ người dùng bình thường thì mình miễn bình luận tiếp thoy bạn ey. thế nhé haha
Thým show kinh nghiệm ra cũng ko đc thì nói chi, ở đây có ai nghe thým đâu, ai cũng lớn biết thế nào là fact mà. Đâu cần tự lừa mình vậy đâu, cuối tuần đi shopping black friday đi, ko cần phải cày seed nữa

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
accent mới ra mẫu mới, nên là kona cũng chuẩn bị ra lun, vì Kona = accent nâng gầm mà :)

• Like
Reactions: củ mì