Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
noi chuyện vòng vòng gì, nãy giờ có duy nhất 1 người tuyên bố là xe kona là accent nâng gầm mà chả hề có 1 thông số bản vẽ nào hết, thým có được cái bản vẽ khung gầm của 2 con đó thì up lên chơi, coi kích thước ra sao. Có mới nói chứ, còn ko thì chỉ chém gió, có điều mình có xe và mình chém, thým ko có xe thým chém. Thým tag thử 1 người trong đây đồng ý với ý kiến thým đi.
Ai tin hay ko tin tùy bạn ey. người có exp ng ta biết hà bạn. còn bạn muốn gì cứ tl câu hỏi mình trc đi bạn ey :)

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Ai tin hay ko tin tùy bạn ey. người có exp ng ta biết hà bạn. còn bạn muốn gì cứ tl câu hỏi mình trc đi bạn ey :)
vâng nên nghe người có exp người ta biết, mình thấy trên đây hết 5 anh up hình xe accent với kona lên rồi, thấy chẳng giống gì nhau, 5 anh đó có xe tính là có exp đó. Còn thým có gì chứng minh, có cái miệng thì đứa cháu 3 tuổi của mình cũng nói y chang được. Nhưng trình thým cãi nhau cũng tốt tương đương với đứa 10 tuổi ấy. Không 1 cái dẫn chứng rồi đi đố thách người khác cái mà mình cũng ko biết haha =)) thým vào diễn đàn của con nít mà cãi nhau với bọn nó chắc vui lắm.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Riêng động cơ 1.6 turbo nó đã cho city hít khói rồi a
Em đang đi City,thử con Kona rồi
đã là xe cùng hạng thì ko thể hơn City dc bạn ey, form mới này ra mà giá tốt nữa thì accent bán cho ai, nhưng chắc ông Honda ko có cho giá tốt đâu. xe Nhật vẫn nhỉnh hơn Hàn. xe Hàn ko tệ nhưng xe Nhật tốt hơn. :D

• Like
Reactions: btpaul