Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
kinh nghiệm của minh là sở hữu 5 đời xe trong 10 năm rồi thým ạ, mình kiếm tiền để đổi xe từ xe nhục sang xe hèn, thým nghĩ coi 1 người mua nhiều xe như mình vậy rồi nên tin theo những người sở hữu xe khác để trao đổi, hay nghe theo 1 người chưa từng có xe bàn về con xe hả thým

khi nào anh đem con xe Đức ra thì em sẽ đem cái còm này vô để coi chơi.

• Haha
Reactions: btpaul
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
kinh nghiệm của minh là sở hữu 5 đời xe trong 10 năm rồi thým ạ, mình kiếm tiền để đổi xe từ xe nhục sang xe hèn, thým nghĩ coi 1 người mua nhiều xe như mình vậy rồi nên tin theo những người sở hữu xe khác để trao đổi, hay nghe theo 1 người chưa từng có xe bàn về con xe hả thým
bạn có sỡ hữu n xe trong n năm thì cũng ko liên quan bạn ey :) đừng nc vòng vòng bạn ey :D

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
bạn có sỡ hữu n xe trong n năm thì cũng ko liên quan bạn ey :) đừng nc vòng vòng bạn ey :D
noi chuyện vòng vòng gì, nãy giờ có duy nhất 1 người tuyên bố là xe kona là accent nâng gầm mà chả hề có 1 thông số bản vẽ nào hết, thým có được cái bản vẽ khung gầm của 2 con đó thì up lên chơi, coi kích thước ra sao. Có mới nói chứ, còn ko thì chỉ chém gió, có điều mình có xe và mình chém, thým ko có xe thým chém. Thým tag thử 1 người trong đây đồng ý với ý kiến thým đi.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.434
113
anh like còm thì thým ấy discount cho mấy % khi mua xe honda nhen, ... Mai mốt đổi qua bán Yamaha không biết có đổi nick không
ủa, thím đâu có bán xe???