Hạng B1
12/2/13
57
3
0
nhulong nói:
Chắc đi bị cạ vào đâu đó nên bong ra ! Mà nắp chụp City ko ngon như Civic, CRV, Accord nhĩ !
cạ làm sao được bác, nắp chụp mà bị cạ thì bên sườn xe chắc tan nát rồi, với lại nắp chụp City, Civic logo chỉ sơn thôi, mấy em CRV hay Accord logo mới được dập nổi, mua xe mấy trăm triệu mà có cái nhỏ thế mà Honda cũng chả lắp được, chán

Hạng B2
17/1/14
350
7
18
có ai mua BH ko thì ủng hộ e với nha ! e cám ơn nhiều
liberty - bảo việt - PVI

0933516396 - ngôn

Hạng B2
16/1/11
225
2
18
Kỹ quá chỉ khổ thân mình thôi, cái gì cũng xông sênh 1 tí cho nhẹ cái đầu. Cái xe chẳng qua chỉ là 1 phương tiện đi lại thui mà, chạy 3 bữa thì nó tè le thui ah

Hạng B2
lam0739 nói:
nhulong nói:
Chắc đi bị cạ vào đâu đó nên bong ra ! Mà nắp chụp City ko ngon như Civic, CRV, Accord nhĩ !
cạ làm sao được bác, nắp chụp mà bị cạ thì bên sườn xe chắc tan nát rồi, với lại nắp chụp City, Civic logo chỉ sơn thôi, mấy em CRV hay Accord logo mới được dập nổi, mua xe mấy trăm triệu mà có cái nhỏ thế mà Honda cũng chả lắp được, chán

Có nhiều nguyên nhân cạ vào vành xe lắm bác, ko cứ là phải ăn nguyên bên sườn mới bị dính ! Ví dụ xe thồ chở hàng đi qua quệt cái sọt vào vành cũng bị ah ! :D

Hạng C
23/5/12
663
835
93
Xe e mua hồi đầu tháng 1. Vừa rồi đi làm bảo hiểm vì trầy trụa quá trời. Mình lo chỉ mấy vết lơn, còn mấy vết nhỏ nhỏ quên nên thôi,kệ cmn đi. Xe cộ là phương tiện mà có cái beep gì đâu. Cái này là do bác chủ bị tróc logo ở cái bản tính rồi. Chắc chưa có zợ

Hạng B2
17/1/14
350
7
18
cuối tuần vui vẽ thoải mái nhé mấy a !

Liberty - PVI - Bảo Việt
0933516396 - Ngôn

Tập Lái
2/4/11
0
0
8
logo bị xước tiện thể bác làm luôn bộ mâm mới .....

HONDA CITY MUA CHƯA ĐƯỢC 4 THÁNG ĐÃ BỊ TRÓC LOGO Ở MÂM XE RỒI
HONDA CITY MUA CHƯA ĐƯỢC 4 THÁNG ĐÃ BỊ TRÓC LOGO Ở MÂM XE RỒI

Hạng B1
12/5/13
99
8
18
Bác chủ hãy vui vẻ cho qua coi như chuyện nhỏ đi cho nó nhẹ cái đầu, vì:
Xe của mình là loại xe hạng "nhẹ" nên cái logo chỉ sơn thôi, dễ bị bong tróc hơn cái logo dập nổi.
Cứ nghĩ rằng trong quá trình sử dụng tất nhiên không thể tránh khỏi những cái không hay ngoài mong muốn.