Hạng B1
12/2/13
57
3
0
Các bác chém em quá, tự tay mua 1 chai sơn móng tay giá chỉ 10k, và 1 ít keo dán nữa, thế là tự xử ở nhà luôn và kết quả thế này, xem ra cũng tạm tạm nhìn đỡ chướng con mắt
<a href=
HONDA CITY MUA CHƯA ĐƯỢC 4 THÁNG ĐÃ BỊ TRÓC LOGO Ở MÂM XE RỒI
" />

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Nhìn đẹp hẳn bác nhỉ, hehe. kỹ quá thì mua cái bảo hiểm vật chất cho xe đi bác. Để có trầy xước gì đi làm đỡ tốn tiền ạ. hehe

Hạng B1
12/2/13
57
3
0
macducthanh nói:
Nhìn đẹp hẳn bác nhỉ, hehe. kỹ quá thì mua cái bảo hiểm vật chất cho xe đi bác. Để có trầy xước gì đi làm đỡ tốn tiền ạ. hehe
dạ em mua BH 2 chiều cho em nó rồi ạ, em mua bên PVI

Hạng B1
2/4/10
89
0
8
Mấy bác chạy city cho em hỏi co bác nào độ auto lock chưa ah? Vì nhà e có baby nên muốn làm cái này cho yên tâm.nếu có bác nào làm rồi cho e xin ít thông tin. Cám ơn các bác

UAV
Tập Lái
5/11/13
19
0
0
Chất lượng sơn HD cũng kém các bác nhỉ, ai đời xe mới mua 4 tháng mà bong tróc, có khắc phục cũng để tạm chứ xấu quá.

Hạng B2
1/3/14
134
11
18
US
mình nghĩ ý bác chủ thớt bực mình vì xe mới mua mà đã bị vậy, thử nghĩ sau này còn thứ gì bị bong ra, hay bị lỗi nữa.

Nhưng mình thấy vấn đề cũng không lớn, lên Honda VN thì chỉ mất time của bác. Thôi thì tự xử lí, không thì phớt lờ nó đi...

Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
pepsi[X nói:
]
mình nghĩ ý bác chủ thớt bực mình vì xe mới mua mà đã bị vậy, thử nghĩ sau này còn thứ gì bị bong ra, hay bị lỗi nữa. 

Nhưng mình thấy vấn đề cũng không lớn, lên Honda VN thì chỉ mất time của bác. Thôi thì tự xử lí, không thì phớt lờ nó đi...
bác này nói chuẩn nè, em là bực mới mua mà đã thế thôi chứ nhiêu đó ăn nhầm gì em

Hạng C
10/10/13
920
41
48
lam0739 nói:
macducthanh nói:
dạ em mua BH 2 chiều cho em nó rồi ạ, em mua bên PVI
Năm sau mà muốn đổi BH thì cứ alo em bác nhé, bên em được cái làm việc chuyên nghiệp và dịch vụ khá tốt. Hẹn bác năm sau ạ. hehe

Hạng B1
23/11/12
75
0
6
48
Hà Nội
Bác chủ cho một bài đánh giá xe thực tế để ae trên OS mở mắt với, ưu nhược điểm và những vấn đề cần lưu ý, bác làm tí cho xôm hội HD City đi bác, em cũng chuẩn bị cưới em nó nên hóng lắm ạ