Hạng C
27/1/15
881
3.561
93
50
Hôm nay lần đầu lấy xe city đua đường cao tốc lt-dd ko bít như thế nào sau khi thử 2 lượt đi và về trên xe 5 người đồ đạc lung tung thì thấy xe chạy ổn khi 80km nhưng khi bắt đầu lên 100km xe rung nhiều và em chơi max speed 120 km thì cảm thấy xe rung lắc dữ dội chao đảo bánh xe muốn văng ra ngoài luôn làm e hết hồn ko dám đạp nữa
tóm lại hệ thống khung gầm và treo của honda city ko dc tốt rõ nhất là lúc vào cua và max speed 120km nên e khuyên các bác đi city như e nên chạy tối đa 100km và bo cua chậm thôi ko lật xe một vài cảm nhận của e sau chuyến cao tốc
Bác nói sao chứ toi mới đi đây nhìn kim đg ho qua 110 mà im ru k một tiếng ù, còn đang ở VT đây

• Like
Reactions: phomoi and tuannq
Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Bác nói sao chứ toi mới đi đây nhìn kim đg ho qua 110 mà im ru k một tiếng ù, còn đang ở VT đây
Em cũng mới ra VT hồi sáng, đi cao tốc bằng xe cỏ nhẹ nhàng.

Hạng F
22/7/13
8.980
40.271
113
Hôm nay lần đầu lấy xe city đua đường cao tốc lt-dd ko bít như thế nào sau khi thử 2 lượt đi và về trên xe 5 người đồ đạc lung tung thì thấy xe chạy ổn khi 80km nhưng khi bắt đầu lên 100km xe rung nhiều và em chơi max speed 120 km thì cảm thấy xe rung lắc dữ dội chao đảo bánh xe muốn văng ra ngoài luôn làm e hết hồn ko dám đạp nữa
tóm lại hệ thống khung gầm và treo của honda city ko dc tốt rõ nhất là lúc vào cua và max speed 120km nên e khuyên các bác đi city như e nên chạy tối đa 100km và bo cua chậm thôi ko lật xe một vài cảm nhận của e sau chuyến cao tốc
Ra giêng anh đi cân mâm bấm chì đi bác. Tui chạy 160km/hxe City rồi, cũng test thôi. Mô tả như bác thì xe Vios bị thôi.

Hạng B2
28/7/13
203
86
28
nghe bác nói làm em hoang mang wa, rước vợ 2 dzìa là bịnh nằm 1 chỗ chưa test gi hết huhuhuhichic

Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
E khuyên các bác nếu mua xe thì lên làm cách âm 4 cánh cửa xe và cách âm sàn là chạy thấy khác liền xe cảm thấy đầm chắc hơn hẳn lúc chưa làm.vì vật liệu cách âm làm hết xe cũng tăng thêm mấy chục kí nữa lên mấy xe nhỏ như vậy sẽ đầm hơn gần như xe sang vậy.làm vật liệu stp của nga mắc chút nhưng sẽ thấy khác liền.!!

• Like
Reactions: tuannq and tambiq8
Hạng B2
21/3/13
269
331
63
Chac Ca Dao
Xe bác chủ bèo quá, bán gấp đi thôi. Em trả 500 triệu VNĐ nhé.:3danbanh:. Đồng ý mai em lấy luôn...kkk