Hạng C
21/9/08
700
545
93
53
Re:Honda Civic vs Renault Fluence - sao đời có mai rồi lai sinh thêm đào...

Fluence đẹp thật ! Nếu ở nước ngoài em sẽ chọn Flu .

Hạng C
26/9/12
935
192
43

CIVIC2012 nói:
Em thấy CIVIC thì mạng mẽ còn Renult thì lịch lãm.
Đồng ý với bác! Hiện một số hãng xe mới đang xâm nhập thị trường nên chất lượng va dịch vụ sẽ là tiêu chí hàng đầu để thảo mãn nhu cầu các bác! :)

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

quoc toyota nói:
Fluence đẹp thật ! Nếu ở nước ngoài em sẽ chọn Flu .
Em chào bác Quốc, bác cho em hỏi tí nhá, như bác nói thì hình như bác còn lăn tăn vấn đề gì của Fluence ở thị trường VN thì phải, hay phải chăng lại là cái giá ạ?

Hạng C
7/5/12
882
23
18

Em nghĩ là Renault còn khá xa lạ với dân VN ạ.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35

em thấy renault làm thị trường ở vn lâu rồi mà đâu thành công đâu

Hạng B2
16/1/11
225
2
18

Theo em muốn thành công ở thị trường VN thì ngoài chất lượng của SP đi kèm với nó là phải có chất lượng dịch vụ sau bán hàng( mức độ tiện lợi, giá cả,....):cool:
teana nói:
em thấy renault làm thị trường ở vn lâu rồi mà đâu thành công đâu

Hạng D
12/10/12
2.428
88.040
113

Hai con này bên nước ngoài giá khoảng 20-25 ngàn usd, bằng thu nhập 1năm của công chức quèn nên họ không quan tâm đến hình thức mà chỉ quan tâm đến tính tiện dụng của nó. Về Việt Nam em này có giá 1 tỷ! Bằng thu nhập cả đời của một công chức cấp xã nên người ta hay săm soi xét nét. Ôi xứ thiên đường!

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

Kouler nói:
Hai con này bên nước ngoài giá khoảng 20-25 ngàn usd, bằng thu nhập 1năm của công chức quèn nên họ không quan tâm đến hình thức mà chỉ quan tâm đến tính tiện dụng của nó. Về Việt Nam em này có giá 1 tỷ! Bằng thu nhập cả đời của một công chức cấp xã nên người ta hay săm soi xét nét. Ôi xứ thiên đường!
Bác nói chí phải, nhưng ở nước ta được cái đi 4 bánh là thấy oách rồi, xe là phụ kiện cho đời thêm xinh chứ không hẳn là phương tiện đi lại thuần túy nữa, mà đã để làm đẹp rồi thì tiền có đắt ta cũng ráng chắt chiu mà bác, ^^ Nói vui với bác chứ, đúng là chết với mấy ông thuế thật