Hạng B2
17/6/14
165
55
28
tp.HCM
hondaotovietnam.com.vn
chừng nào CR-V vẫn còn cái đuôi xe như "Tể tướng lưng gù" thì Honda vẫn mất đi đáng kể số khách hàng...(mặc dù em không thể chứng minh được cụ thể..he..he...), vì thật sự mà nói, người chưa từng sở hữu qua phân khúc xe SUV/CUV/MPV,...thì mỹ từ cái lưng gù cho không gian thoáng đãng, rộng rãi mới đánh lừa được người mua,..cái lưng gù làm tăng thể tích lên vài chục cm3 chẳng ý nghĩa gì cả so với phiên bản cũ...nếu như không có cải tiến về động cơ, hộp số, tính năng an toàn, tiện ích, độ thân thiện môi trường,...
Cái này em nghĩ tùy theo suy nghĩ của mỗi người nhìn nó bác ạ.

Hạng B1
27/7/14
78
141
33
Động cơ không thay đổi so với các đoiwf trước..... Đáp ứng thị hiếu một số người nên tăng các chi tiết, nẹp mạ crom..... Và ..... Tăng giá.... !!!

Hạng D
12/9/09
1.797
65.021
113
Sai Gon
em chạy con này rồi, đúng xe 00367 lun, phải nói là xe như cái beep :D ga nó lì lì, muốn vượt xe khác rất ức chế, nói chung sau khi cầm chay 1 ngày và nhìn cái thì .... :D thua
Vậy giờ mua xe gì chạy ngon bác?

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.745
113
Vậy giờ mua xe gì chạy ngon bác?

:D
em chạy đến h phân khúc này thì thấy rất ấn tượng với mit outlander, độ bốc, mượt, với nhạy chân ga khỏi chê,
nhưng có cái so trong tầm tiền thì crv hơi nặng ký, nội thất đẹp hiện đại, máy ko bốc nhưng lên nhẹ nhàng, tiết kiệm nhiên liệu, đặc biệt là em khá thích cái màn hình LCD với kiểu nhét địa rất cool :D, cái kiểu thiết kế lưng gù tạo xe khoảng không phía sau khá lớn

Chỉnh sửa cuối: