Hạng F
1/8/12
5.731
5.746
113
TP HCM
Í là hàng ghế thứ 2 có ngả ra nhiều được không ? Iem nhờ thánh gúc dịch giùm vì TV không dấu khó dịch dữ lắm á....he he
Hàng ghế 2 vừa ngã ra khá tốt và xếp lại bằng phẳng liền với khoang sau, Bác có thể đe cái nệm hơi nhỏ cho trẻ nằm nghỉ hoặc Bác nằm thì phải co chân 1 tý nếu Bác cao trên 1 mét 7. Em thấy cũng tiện sử dụng khi cần chở nhiều đồ khi về quê người nhà biếu đủ thứ đặc sản vùng quê.

• Like
Reactions: lehungvnn
Tập Lái
16/4/15
41
19
8
Chào các Bác! Sang tuần em lấy xe 2,4 màu trắng. Nhờ các bác tư vấn cho em lắp thêm những phụ kiện gì trong hãng, những gì ngoài hãng.

Hạng F
1/8/12
5.731
5.746
113
TP HCM
Chào các Bác! Sang tuần em lấy xe 2,4 màu trắng. Nhờ các bác tư vấn cho em lắp thêm những phụ kiện gì trong hãng, những gì ngoài hãng.
Chỉ cần gắn thêm đuôi cá, bệ bước, thảm, sàn, ốp pô, che mua là đu rồi gắn nhiều thấy sến lắm, ngoài ra Bác trang bị thêm Camera hành trình, Camera bên phụ để quan sát bên hông khi Bác di chuyển va de xe trong những nơi nhỏ hẹp.

• Like
Reactions: ngocbich
Tập Lái
16/4/15
41
19
8
Chỉ cần gắn thêm đuôi cá, bệ bước, thảm, sàn, ốp pô, che mua là đu rồi gắn nhiều thấy sến lắm, ngoài ra Bác trang bị thêm Camera hành trình, Camera bên phụ để quan sát bên hông khi Bác di chuyển va de xe trong những nơi nhỏ hẹp.
Cảm ơn Bác! Em hỏi xem nên lắp những phụ kiện nào trong hãng vì hãng báo giá cao quá

Hạng F
1/8/12
5.731
5.746
113
TP HCM
Cảm ơn Bác! Em hỏi xem nên lắp những phụ kiện nào trong hãng vì hãng báo giá cao quá
Bác phải nói Sale tặng cho Bác vài món cần thiết như em nêu ơr trên, ít nhất phải 5 món nha Bác.

Tập Lái
16/4/15
41
19
8
Bác phải nói Sale tặng cho Bác vài món cần thiết như em nêu ơr trên, ít nhất phải 5 món nha Bác.[/QUOTE
Khuyến mại em trừ thẳng vào giá rồi, chi thêm dán kính với mấy đồ theo xe thôi. Em tính lắp trong hãng đuôi cá cho cùng màu sơn, còn lai ra ngoài lắp thêm bệ bước, thảm sàn, bộ chắn khoang hành lý, khay nhựa khoang hành lý (em k lắp camera) đi một thời gian rồi tính tiếp. Các bác tư vấn giùm em...

Tập Lái
16/4/15
41
19
8
Bác phải nói Sale tặng cho Bác vài món cần thiết như em nêu ơr trên, ít nhất phải 5 món nha Bác.
sorry! em bấm nhầm.
Khuyến mại em trừ thẳng vào giá, hãng chỉ khuyến mại thêm dán kính, và mấy đồ theo xe thôi. Em định lắp trong hãng đuôi cá cho cùng màu xe thôi, còn lại ra ngoài lắp bệ bước chân, thảm sàn, khay nhựa và bộ chắn khoang hành lý (em chưa lắp camera, để đi một thời gian rồi tính tiếp)

Hạng F
1/8/12
5.731
5.746
113
TP HCM
sorry! em bấm nhầm.
Khuyến mại em trừ thẳng vào giá, hãng chỉ khuyến mại thêm dán kính, và mấy đồ theo xe thôi. Em định lắp trong hãng đuôi cá cho cùng màu xe thôi, còn lại ra ngoài lắp bệ bước chân, thảm sàn, khay nhựa và bộ chắn khoang hành lý (em chưa lắp camera, để đi một thời gian rồi tính tiếp)
Anh
sorry! em bấm nhầm.
Bác cẩn thận vụ dán kiếng nha Bác, phải rõ sale trong lúc trao đổi loại gì nha, sale hay mập mò vụ này lắm?