QnD
Tập Lái
10/11/23
24
30
13
50
Đừng có chạy thử nha anh. Nó chắc xe, ít lắc ngang và êm lắm. Đạp chăm mấy toàn tuyến cao tốc PT

View attachment 3068252
Bác đang chạy ~120km/h mà để đèn cos hay sao ý nhỉ? bác bật đèn auto ah?có cảm giác thiếu sáng không bác?

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.574
11.818
113
HCM
Bác đang chạy ~120km/h mà để đèn cos hay sao ý nhỉ? bác bật đèn auto ah?có cảm giác thiếu sáng không bác?
Để Auto đó bác. Khi nào cần mình mới đẩy pha. CR-V bản RS để đèn Auto là Auto pha cos, ngoài ra còn điều chỉnh vùng chiếu sáng ko chói xe trước, ngược chiều khi đi cao tốc, kiểu kiểu như đèn ma trận. Về đèn đuốc thì CRV bản cao em chấm mức khá. 2 bản L 1 cầu thì đèn ở mức trung bình thôi.

Honda CR-V bán được 539 xe sau tháng đầu bán ra thế hệ mới

QnD
Tập Lái
10/11/23
24
30
13
50
Để Auto đó bác. Khi nào cần mình mới đẩy pha. CR-V bản RS để đèn Auto là Auto pha cos, ngoài ra còn điều chỉnh vùng chiếu sáng ko chói xe trước, ngược chiều khi đi cao tốc, kiểu kiểu như đèn ma trận. Về đèn đuốc thì CRV bản cao em chấm mức khá. 2 bản L 1 cầu thì đèn ở mức trung bình thôi.

View attachment 3068370View attachment 3068366View attachment 3068368View attachment 3068367
Ths bác! Tuần sau em nhận xe đang định dán toàn bộ phần bodykit sang màu đen giống ốp gương chiếu hậu như bản Sport Touring kể cả 2 thanh giá nóc xe. Tuy nhiên đang lăn tăn chỗ 4 cái cảm biến lùi sau, nếu để nguyên 4 cái như cúc áo đấy màu trắng đấy thì xấu, dán màu đen cho cả 4 cái cảm biến đó thì lại không còn tác dụng.

• Like
Reactions: MinhQuan
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.574
11.818
113
HCM
Ths bác! Tuần sau em nhận xe đang định dán toàn bộ phần bodykit sang màu đen giống ốp gương chiếu hậu như bản Sport Touring kể cả 2 thanh giá nóc xe. Tuy nhiên đang lăn tăn chỗ 4 cái cảm biến lùi sau, nếu để nguyên 4 cái như cúc áo đấy màu trắng đấy thì xấu, dán màu đen cho cả 4 cái cảm biến đó thì lại không còn tác dụng.
Anh mua bản RS Hybrid à? Ngon lành nhe!

Hạng F
22/7/13
8.988
40.344
113
Cảm biến lùi sau toàn đen làm ji có màu, có màu chỉ là 2 cái trc trên đèn gầm, giữa calant dưới có dưỡng dzin rồi.

3 bản lắp ráp VN cắt hết cảm biến trc, muốn lên lại cũng chả khó khăn ji mấy.

đồ theo xe upgrade có đủ cả

• Love
Reactions: lethangmy