Hạng B2
30/7/18
171
131
43
Hôm bữa em đi bảo dưỡng, có hỏi vụ này, cvdv nói xe nào lỗi mới chạy lại phần mềm chứ ko phải làm cho tất cả các xe. Nghe thấy sai sai, đáng lẽ phải phòng bệnh hơn chữa bệnh chứ.
Đợi phát hiện ra lỗi khi đang đi cao tốc hay quốc lộ thì cầm chắc ôm nãi chuối xuống kiện chốn âm tỳ hén bác. Biết bao giờ người tiêu dùng xứ thiên đường mới được hưởng quyền lợi lẽ ra phải được hưởng và phải ghi hẳn hoi các điều đó trong văn bản pháp luật đây. Nản.

Tập Lái
5/5/19
2
0
1
46
Hôm nay 13 rồi mà chưa thấy cục đăng kiểm và HDVN có phản hồi gì. Nản của nản!

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
Hôm bữa em đi bảo dưỡng, có hỏi vụ này, cvdv nói xe nào lỗi mới chạy lại phần mềm chứ ko phải làm cho tất cả các xe. Nghe thấy sai sai, đáng lẽ phải phòng bệnh hơn chữa bệnh chứ.
Chắc Honda chỉ hướng đến bác nào có thói quen để chân hờ phanh thôi. Nhưng cập nhật hết thì yên tâm hơn nhỉ

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
CRV doanh số vẫn tốt, để xem vụ này giải quyết sao.
Có hướng giải quyết r đó bác. Bác nào hay để chân rờ phanh lúc chạy CC thì ra cập nhật phần mềm

Tập Lái
6/10/16
33
8
8
45
em HOANG MANG vì em chẳng biết gì,
Lỗi người dùng là gì ạ?
Có lẽ nào anh ấy không biết lái xe, dùng phanh
Bác hiểu đơn giản thế này thôi. Bt các hãng bật CC lúc nhấn phanh thì nó tắt. Honda thì nó bị mất trợ lực điện nên phanh nó nhấn cứng hơn, cái này do cách hoạt động của hệ thống. h nếu bác muốn được y sì các xe khác là nhấn phanh k bị bó cứng nữa thì ra hãng cập nhật phần mềm là ngon lành luôn.