Hạng B2
13/8/15
207
188
43
35
Đúng là sâu Kia :)) Mặt trước thì không nói vì mỗi người một cảm nhận, mặt sau thì Sedona không khác gì Innova, thiết kế đơn giản, cụm đèn sau thô kệch, trong khi Odyssey có cụm đèn LED sau nhìn mê ly.

hệ thống điều khiển thông tin và cả điều hòa đều bằng cảm ứng, nội thất ốp gỗ, ghế da thì cao cấp hơn hẳn của Sedona, sâu xem xét lại sâu nhé :))
Gía cao hơn thì phải ngon hơn rồi nhen bác. Em thấy đẹp hơn em khen thôi, bác thấy xấu thì bác chê, ý kiến chủ quan mọi người mà. Nghề nào cũng là nghề đừng sâu này sâu nọ.Thân:3dcuoi:

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Đúng là sâu Kia :)) Mặt trước thì không nói vì mỗi người một cảm nhận, mặt sau thì Sedona không khác gì Innova, thiết kế đơn giản, cụm đèn sau thô kệch, trong khi Odyssey có cụm đèn LED sau nhìn mê ly.

hệ thống điều khiển thông tin và cả điều hòa đều bằng cảm ứng, nội thất ốp gỗ, ghế da thì cao cấp hơn hẳn của Sedona, sâu xem xét lại sâu nhé :))
Em đăng nhập để like cho bác , mỗi xe đều có thế mạnh riêng ko nên nhận xét về 1 phía

Tập Lái
15/6/15
1
0
1
31
Qúa đẹp, có được lái thử không mấy bác?
Hôm ở Motor Show nhìn đẹp quá nhưng không được lái giờ phải đến Đại lý thử mới được

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
sao ko thấy Honda về Cần Thơ nhỉ, các hãng có mặt gần như đầy đủ rồi chỉ thiếu Honda thui, em ko bao giờ mua xe mà ko có chi nhánh, bảo trì chính hãng cả, ko chơi ủy quyền nhá. Khi nào đụng chuyện cần BH mới thấy cái hay của chính hãng. Trước mua 2 chiếc Ford cũng vậy, lúc đó CT chưa có Toyota, giờ thì thì nhiều hãng có rồi.