Hạng C
14/5/15
599
382
63
hôm trước so sánh trực quan tại VMS đã thấy ko có cửa với Sedona rồi (nhất là ở độ tiện nghi, rộng rãi, thoải mái đặc trưng), chưa kể cái giá có thể hơn tới 7-800 tr. Sao Honda việt ko mang bản US về nhỉ.
Hôm qua đi ngang chổ đăng ký thấy chiếc Sedona bà con xúm vào coi như siêu xe

Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
sao ko thấy Honda về Cần Thơ nhỉ, các hãng có mặt gần như đầy đủ rồi chỉ thiếu Honda thui, em ko bao giờ mua xe mà ko có chi nhánh, bảo trì chính hãng cả, ko chơi ủy quyền nhá. Khi nào đụng chuyện cần BH mới thấy cái hay của chính hãng. Trước mua 2 chiếc Ford cũng vậy, lúc đó CT chưa có Toyota, giờ thì thì nhiều hãng có rồi.

Hôm trước thấy báo đăng Honda đang xây móng đại lý ở Cần Thơ rồi mà, hình như nửa năm nữa khai trương

Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
hôm trước so sánh trực quan tại VMS đã thấy ko có cửa với Sedona rồi (nhất là ở độ tiện nghi, rộng rãi, thoải mái đặc trưng), chưa kể cái giá có thể hơn tới 7-800 tr. Sao Honda việt ko mang bản US về nhỉ.
Hôm qua đi ngang chổ đăng ký thấy chiếc Sedona bà con xúm vào coi như siêu xe
Mình không nghĩ một con đắt hơn đến 700-800tr lại không có cửa với một con rẻ hơn nó nhiều như vậy. Chờ xe đến tay người dùng mới đánh giá được bác ạ

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
hàng ghế sau với không gian rộng rãi, tiện nghi, đi đường trường cũng thoải mái nữa có con này đưa gia đình đi du lịch ngon rồi, không biết giá cả ra sao

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Một chiếc xe ngon ở Mẽo và Úc nhưng không biết về Việt Nam, còn ngon như vậy hong

Thì chắc cũng phải như vậy thôi bác, chưa thấy thông số chi tiết nhưng mà chuẩn thì nó phải làm theo rồi. Mà công nhận là xe sang có khác, nhìn ngoài bóng mà nhìn trong thì chịu không nổi.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
hàng ghế sau với không gian rộng rãi, tiện nghi, đi đường trường cũng thoải mái nữa có con này đưa gia đình đi du lịch ngon rồi, không biết giá cả ra sao

EM nghe các sâu đồn là tầm trên 2 tỏi đó bác. Hàng thứ 2 là giống như hạng thương gia vậy. Nghe nói là điều chỉnh 10 luôn. Đi như bác nói thì đã lắm.

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Sedona ngon hơn nhiều, giá lại chỉ bằng 2/3. Odyssey bản châu á chỉ tương đương Grandis (lúc trước), và Previa, nếu giá bán tầm 1,5-1,7 tỷ thì còn hợp lý, chứ 2 tỷ thì chỉ là cách làm giá ăn theo Siena nhập Mỹ thôi.

Chắc chắn Honda sẽ thất bại, vì khi xe chạy ngoài đường, sẽ có nhiều người thất vọng, về cả kích thước và kiểu dáng (nhìn bé tí và sến sẩm, chứng không được hoành tráng, rộng rãi như Siena và Sedona đâu).

Em thấy như vậy nhỏ nhỏ xinh xinh rồi mà bác, tại xe được điều chỉnh lại chút cho hợp với vóc dáng người Việt Nam mình. Với lại mặc dù ra đường nó không hoành tráng quá nhưng mà phù hợp với đường xá, xe cô VN đó bác.

Em thấy Odyssey được trang bị an toàn từ đầu tới đuôi luôn như vậy thì hợp quá rồi.

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
xe đẹp với hiện đại quá bác, kết là cái cần số được đưa lên cao cho rộng chỗ ngồi

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
EM nghe các sâu đồn là tầm trên 2 tỏi đó bác. Hàng thứ 2 là giống như hạng thương gia vậy. Nghe nói là điều chỉnh 10 luôn. Đi như bác nói thì đã lắm.
nghe nói là xe nhập khẩu nguyên chiếc từ Nhật nên giá mới vậy phải không bác? có đủ lúa thì em cũng xúc 1 con rồi