Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi
RE: Honda tham gia thị trường xe ôtô Việt Nam

Chính vì thế mà tôi nghĩ ra chầu thứ 2 để có thể triển khai sớm. Bác Minh đâu, cho ý kiến gấp.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

ORIGINAL: Mai

Chính vì thế mà tôi nghĩ ra chầu thứ 2 để có thể triển khai sớm. Bác Minh đâu, cho ý kiến gấp.
Tôi nghĩ nhiều khi số đông chưa chắc đã là đúng, tuy nhiên mời anh em trên diễn đàn đi nhậu thì cũng OK ngay. Bác Mai cho hỏi bác có ở Hà Nội không?

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Chào bác Minh, em ở HN đây. Đông ý với bác là nhiều chưa chắc đã đúng, nhưng phải có cá cớ để nhậu nhẹt bia bọt mà bác. Nếu bác đồng ý với chầu cá thứ 2 thì anh em rất vui vì được bác mới bia đây.

Mời bác Kebab bay ra HN thôi.

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Nếu bác Minh đồng ý sẽ đợi bác cải bắp.

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Lâu lắm rồi mới online thăm AE được, anh em chắc cũng bận quá quên mất vụ cá độ này rồi, chắc là phải để vụ bia bọt ra sau tết thôi các bác, hơn nữa khổ chủ, bác Minh chắc cũng bận không thấy đâu cả.

Xin lỗi bác kebab và awake nhé, nếu không thấy bác Minh đâu thì em rất vui lòng thế chỗ bác ấy vậy.

...e hèm...bác Mai không nhác thì iem cũng chẳng nhớ...nhân tiện cũng báo cáo bác luôn là iem đang ở HN đây, nên nếu bác có bia bọt gì thì iem rất...hè...hè..vui lòng tiếp bác...