Hạng B2
14/11/12
136
16
18
Các anh hãng lớn trước h phải gặp ko ít chuyện như thế này là bình thường. Em nghĩ lần này coi như giải quyết nhanh gọn, CRV bên mình căn bản khác nước, nên khách quan thì chỉ nên chuyện lần này chỉ nên tham khảo để mốt mà chăm em ở nhà kĩ hơn.

Hạng B2
13/10/14
121
39
28
32
Chuyện thu hồi khắc phục hãng nào cũng phải gặp, nhất là lúc ra mắt xe mới. Nên cụ nào đi xe lâu năm sẽ tiếp thu một cách khách quan hơn. Thực tế CRV hiện h bên mình vẫn chạy ổn định, nên ko cần quá lo lắng

Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
Trước khi lên báo, các cụ nào trong hội chơi xe CRV cũng biết nhưng tới h theo dõi em nó vẫn bình thường. Bản thân trước h bản Mỹ và bản VN đều khác xa nhau nên lần này em nghĩ cũng ko liên quan quá nhiều.
Em cũng biết tin trước 1,2 ngày nhưng trước đó các cụ trong hội cũng chỉ là điểm tin thôi, chứ các cụ ấy cũng ko quá lo lắng. CRV hiện h đi vẫn ngon.

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Em cũng biết tin trước 1,2 ngày nhưng trước đó các cụ trong hội cũng chỉ là điểm tin thôi, chứ các cụ ấy cũng ko quá lo lắng. CRV hiện h đi vẫn ngon.
Xe mới chại mấy tháng phải ngon chứ nhể. Mới mấy tháng mà xuống thì thua xe Tào đểu ah? Và xe vẫn ngon nhưng bán vì cần tiền làm ăn, lên đời nhể

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Xe mới chại mấy tháng phải ngon chứ nhể. Mới mấy tháng mà xuống thì thua xe Tào đểu ah? Và xe vẫn ngon nhưng bán vì cần tiền làm ăn, lên đời nhể
e phải gọi a bằng sư phụ từ Os qua OF chỗ nào e cũng thấy a xọt dưa, xỉa xói

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Ủa, nếu nói sai thì vui lòng phản biện.
e cũng ko có tgian để kiểm chứng đúng hay sai a ạ nhưng quan điểm của e là đàn ông thì ít lời 1 xíu, có kiến thức hiểu biết hơn người thì hãy chia sẽ giúp đỡ nhau, chứ chua ngoa xéo sắc quá người nghe lại thấy phiền lòng nhau ạ

• Like
Reactions: Xanh den
Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
e cũng ko có tgian để kiểm chứng đúng hay sai a ạ nhưng quan điểm của e là đàn ông thì ít lời 1 xíu, có kiến thức hiểu biết hơn người thì hãy chia sẽ giúp đỡ nhau, chứ chua ngoa xéo sắc quá người nghe lại thấy phiền lòng nhau ạ
Lời thật mất lòng, thế thôi.

Hạng B1
3/1/15
95
121
33
47

hôm nay chủ nhật mà tâm trạng dữ vậy em !!

• Like
Reactions: baonguyen1101
Tập Lái
25/6/18
9
6
3
48
Em cũng đang đi crv 1.5 nghe thông tin này quả thật cũng ko vui cho lắm. Nhưng xét cho cùng cũng chỉ là cái xe nó phục vụ mình để mình kiếm tiền lo cho cuộc sống .hãng xe nào cũng gặp phải vấn đề lỗi mà chỉ năng hay nhé thôi .cái em quan tâm hơn là phản hồi của hãng khi gặp lỗi đó là thừa nhận trên tinh thần cầu thị .cá nhân em thấy các thương hiệu xe bình dân của nhật có mặt tại VN mình thì em thấy HD có độ tin cậy cao nhất làm em hài lòng nhất

• Like
Reactions: baonguyen1101