Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Chào các bác!!!
tình hình la E đang dùng em Jolie, nhưng trên xe E bỏ nhiều thứ như: bộ khóa, con đội, các hộp xịt xe, vệ sinh, túi áo trùm xe, chổi quét bụi, hộp khăn lau kiếng xe... Nói chung là rất nh đồ linh tinh, em cứ vứt đại dưới ghế, nhìn thấy bừa bộn quá. Có ai có chế hay đang dùng thùng đựng đồ để khắc phục thẩm mỹ k?
Nhân tiện, em không thích gắn thùng trên mui xe đâu nha các Bác, vì nhiều khi qua cao độ hẹp, mình quên mất thì đi đứt!!
Thanks!!!!

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
namnghinruoi nói:
Chào các bác!!!
tình hình la E đang dùng em Jolie, nhưng trên xe E bỏ nhiều thứ như: bộ khóa, con đội, các hộp xịt xe, vệ sinh, túi áo trùm xe, chổi quét bụi, hộp khăn lau kiếng xe... Nói chung là rất nh đồ linh tinh, em cứ vứt đại dưới ghế, nhìn thấy bừa bộn quá. Có ai có chế hay đang dùng thùng đựng đồ để khắc phục thẩm mỹ k?
Nhân tiện, em không thích gắn thùng trên mui xe đâu nha các Bác, vì nhiều khi qua cao độ hẹp, mình quên mất thì đi đứt!!
Thanks!!!!

- bộ khóa, con đội : Có ngăn bên hông để đựng mà.
- các hộp xịt xe, vệ sinh, túi áo trùm xe, chổi quét bụi, hộp khăn lau kiếng xe.... : mua 1 ba lô bỏ hết vào. Xong !

Hạng D
11/6/11
1.166
2.178
113
Mấy thứ linh tinh như khoá, đèn sơ cua, bugi... nói chung mấy thứ nhỏ nhỏ bác có thể để ở hộc đựng đồ ở dưới bang ghế giữa đó bác

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Trên khoang máy còn nhiều chổ lắm... mấy độ nghề không nhiều, bác chế để trên đó luôn.

T34
Hạng C
20/5/10
856
9
18
Hotline 0903.611.243
namnghinruoi nói:
Chào các bác!!!
Thanks!!!!
Xe Jolie có 1 cái học phía dưới chân ghế băng giửa, có khoét 1 lổ ở Tappi sàn, Bác phải banh tappi ra( có sẻ rãnh sẵn từ nhà sản xuất) và mở cái học đó..., Cái học này ít khi chủ xe để ý và thấy...:D:D
Trước đây em hay giấu 1 chai rượu và 1 hộp "bao..." để đi chơi....:D:D:D , mà Bà Cả ở nhà không biết :D:D:D
Bác thử kiểm tra sẻ thấy, học này cũng không to lắm, nhưng Bác có thể bỏ con đội, khóa, các hộp xịt...thì oki :D:D
Còn nếu bỏ thêm mấy thứ như em thì...." tuyệt mật"....:D:D:D
Chúc Bác thành công :D:D:D:D

Hạng B2
10/3/10
175
112
43
Hồi em lấy chiếc Jolie không chú ý bộ đồ nghề theo xe, sau về lục soát em nó mới phát hiện ra cái hộc dưới ghế khách sau lưng tài xế nhưng cũng chỉ có cái tuýp với mấy sợi curoa cũ, thiếu mất con đội giờ phải kiếm đồ lô xài tạm.

Hạng C
27/7/10
634
118
43
namnghinruoi nói:
Chào các bác!!!
Thanks!!!!
Bác mua một thùng chứa đồ nghề bằng nhựa (bán ở các siêu thị hoặc mấy chỗ bán đồ nghề đường sư vạn hạnh) loại thùng thấp và một cái xích nhỏ nhét ở dưới ghế xích lại cho khỏi bị táy máy thế là O.K

Hạng B2
6/5/09
391
72
28
T34 nói:
namnghinruoi nói:
Chào các bác!!!
Thanks!!!!
Xe Jolie có 1 cái học phía dưới chân ghế băng giửa, có khoét 1 lổ ở Tappi sàn, Bác phải banh tappi ra( có sẻ rãnh sẵn từ nhà sản xuất) và mở cái học đó..., Cái học này ít khi chủ xe để ý và thấy...:D:D
Trước đây em hay giấu 1 chai rượu và 1 hộp "bao..." để đi chơi....:D:D:D , mà Bà Cả ở nhà không biết :D:D:D
Bác thử kiểm tra sẻ thấy, học này cũng không to lắm, nhưng Bác có thể bỏ con đội, khóa, các hộp xịt...thì oki :D:D
Còn nếu bỏ thêm mấy thứ như em thì...." tuyệt mật"....:D:D:D
Chúc Bác thành công :D:D:D:D

Xe tôi đời bánh treo 2005, sao tui k thấy ngăn đựng đồ nào ở băng ghế giữa nhỉ? Hay tui k để ý! Để xem lại ra sao!!!

Hạng B1
5/8/07
53
0
6
54
Hà Nội
www.yahoo.com
Jolie đời nào cũng có ngăn đồ dưới băng ghế giữa. trong ngăn có hai cái nẹp để gài tay quay con đội, có sẵn tay (dài khoảng 60 cm)
Mở ngăn này từ phía bên tài, trên thảm trải sàn (origine = nỉ) dưới chân ghế có 03 nút gài bằng nhựa, mở các nút này rồi lật miếng thảm (cắt sẵn, khoảng 35 cm) lên là thấy hộc phía dưới. Em dự là xe các bác đã may thảm da/simili, có thể thợ không cắt lại theo thảm gin nên đã bịt mất miệng khoang để đồ.
Con đội được gài dưới chân ghế phụ, có nẹp khóa và một chỗ để túi đựng đồ bằng plastic màu đen có dây thun neo xuống sàn xe, trong túi đồ có tuýp mở bulông bánh xe, tuýp mở bugie, một thanh nậy...

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Chổ mở "cửa hầm bí mật" của jolie chính xác là dưới ghế bên tài băng 2, cái hộc này mà chứa tiền cũng bộn lắm đó:D, lúc mới đem xe về không biết có tay đội trong đó, làm nghỉ xấu cho chủ cũ và mua cây tube dày, nặng thế tay đội, giờ cây tube làm dụng cụ thoát hiểm cũng ngon.