Tập Lái
10/2/14
0
3
2
<h1>Hợp tác kinh doanh - Mảng thiết kế, nội thất, thi công</h1>Chào mọi người trên otosaigon,

Em cũng biết website lâu lắm rồi, nhưng mục đầu tư, kiến trúc, BĐS thì em mới để ý gần đây và reg nick để tham gia luôn (nên nick của em mới toanh toành toạch).

Bên em mới tách riêng ra được 1 năm hơn, nhưng đa phần các anh làm chung đều có kinh nghiệm trên 10 năm mảng thiết kế, thi công spa, resort, biệt thự ... Bên em cũng có 2 xưởng gỗ ở quận 8 :)

Em mong có cơ hội hợp tác với các bác bên mảng thi công( em source lại 1 số công trình), các bác làm BĐS, ..... bên em nhận thiết kế, thi công từ công trình bé tới lớn (vì đây là giai đoạn cày sâu cuốc bẫm ạ)...

Nếu các bác không ngại thâm niên công ty vì chất lượng bên em thì xin được đảm bảo thì mong nhận được những cú phone hợp tác từ mọi người ạ ^,^... ko thì anh em cafe 1 bữa tìm đường phát triển....

Điện thoại của em: 0942561286 Phương , email marketing @noithatnghiduong.com (vì ko đc chèn link nên em hơi gian dối tí bằng cách tách chữ marketing ra,...hic)

Em gửi kèm 1 số hình ảnh mọi người tham khảo nhe, vì hiện tại nick em quá mới chưa chèn link được nên, ai có nhu cầu em sẽ gửi portfolio tiếng Anh/Việt đầy đủ của bên em nghen :D

... và nhiều nữa ạ... ^.^

Tập Lái
10/2/14
0
3
2
Cám ơn các bác quan tâm, do em chưa đủ tuổi (30 ngày) và chưa đủ bài (30 bài)nên chưa pm lại cho các bác được ạ...

Các bác co' thể mail em marketing @noithatnghiduong.com (viết liền ko tách ra)