Tập Lái
3/6/14
22
7
3
35
Mình cũng đang kiếm bộ này bữa giờ mà k bít ntn...bác chủ inbox cho e cái giá với...ah,chỉ có một loại thôi hay nhiều loại vậy bác

Hạng B2
24/4/13
125
48
28
e check trên ebay nhờ ae trong OS ship về, tầm 2 chai đổ lại thôi, nó là HUD kg có đo áp suất lốp thôi, e xài cái bơm để đo áp suất rồi với nghe tính năng đó cũng nhanh hỏng nên thôi kg quan tâm. E này có cảnh báo tốc độ, nhiệt độ, vòng tua... cũng khá nhiều thứ linh tinh, màn hinh 5in, có công tắc riêng kg xài thì tắt đi, nói chung e thấy khá ổn trong tầm tiền. Có 1 điều là đừng quá kỳ vọng quá về mặt hình ảnh, góc nhìn nó tùy vào taplo & góc nghiên của kính mà đẹp hay kg, dễ ra bóng 2 lớp chồng nhau, hoặc dán phim đi kèm là hết nhưng vậy thì góc đó nó hơi tối lại, đc cái đi ban ngày thì rõ nếu kg dán nắng chiếu trực tiếp vô kính lái gần như kg thấy đc gì :D

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Con HUD này giống cái của em, đời mới , model W.02 có thể hiệu chỉnh được thông số Km khi ODO và HUD khác nhau.
Cái hay là nó tự động điều chỉnh độ sáng tỷ lệ thuận theo ánh sáng môi trường nên đi ban ngày trời nắng vẫn OK.
Em ship từ HN vào, giá 2T1.
Mời các bác xem hình:

• Like
Reactions: Khiemsg and Kimnguu