Hạng B1
11/1/16
65
111
33
Cần tìm nền giá trên dưới 4 tỷ khu vực này dự án nào có sổ riêng từng nền

Bác nào có hàng inbox nhé.

Hạng B2
10/10/11
101
50
28
Cần tìm nền giá trên dưới 4 tỷ khu vực này dự án nào có sổ riêng từng nền

Bác nào có hàng inbox nhé.
nền dười 4 tỷ thì em nghĩ bác tìm khu An Sinh,
Khu Hưng Phú 1 này khi nào xây nhà xong thì ra sổ luôn nha bác, căn nào có sổ nhà luôn thì giá đắt hơn các nền khác chưa sổ.
Nếu bác cố nhích lên thì inbox em gt 1 số nền đã xây nhà thô ở khu xây dựng 5, hoặc khu Hưng Phú 2 nhé

Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Bác nào có thông tin hàng giai đoạn 1, khu River Park thì PM em nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/1/19
35
13
8
62
Xin các bác tui hỏi ngu tý, tui có miếng đất 2 mặt tiền khu hưng phú 1, dt: 120m2, sát khu dân cư riverpak, gần ngay lối ra đường vành đai2 . Giờ cần tiền muốn bán không biết giâ bao nhiêu? Đg liên phường gần xong, ngu là có nên bán lúc này ko? Rát mong đc chỉ giáo!

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Xin các bác tui hỏi ngu tý, tui có miếng đất 2 mặt tiền khu hưng phú 1, dt: 120m2, sát khu dân cư riverpak, gần ngay lối ra đường vành đai2 . Giờ cần tiền muốn bán không biết giâ bao nhiêu? Đg liên phường gần xong, ngu là có nên bán lúc này ko? Rát mong đc chỉ giáo!
Giá thì dưới 40, lâu quá e k bán khu này nên cũng k theo dõi xem có giao dịch hay k và nếu có thì giá nhiêu. Còn lý do để chờ thì nhiều:
+ bán xong mua ở đâu (nếu cần tiền gấp thì chắc chắn k cần hỏi có nên bán không rồi)
+ river park giai đoạn 2 dự kiến bán trong năm nay.
+ một số dự án khác xung quanh cũng sắp bán.
+ siêu thị satra bên khu CNC đang làm. Siêu thị trên ĐXH chỗ Lake View vẫn chưa làm xong.
...

nên nói chung k cần tiền thì suy nghĩ kỹ. Mà cần tiền thì inbox em cho em xin thông tin.