Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
(đèn cản xe) hay con goi la den suong mu!! may xxx chac bi mu luat nen moi phat bac 800, o cac nuoc tien tien, cam mo den suong mu neu kg co suong mu vi se gay choi mat. Em da bi dung xe khi dang luu thong ben Phap voi den suong mu truoc va sau mo; nhung o tran gian khac thien duong, ho chi nhac nho la khong duoc phep va cho di...
Với những xe do cắt bớt option éo có đèn cản thì lấy CCC gì mà mở lên? Đúng là bọn xxxx C hó :3dmong:

Hạng B2
10/7/14
298
319
63
41
Với những xe do cắt bớt option éo có đèn cản thì lấy CCC gì mà mở lên? Đúng là bọn xxxx C hó :3dmong:
Hồi xưa e nhớ e chạy con altis 2003 xe rin nên k có đền cản lấy gì bật lên , đúng là XXX muốn kiếm chuyện mà

Tập Lái
4/12/13
11
0
1
thk bác chủ e cũng hay thấy tình trạng nơi ngã ba ngã tư tín hiệu đèn lệch pha khi đèn đỏ thì toàn bộ xe đi thẳng đều tấp vô lain trong hết trong khi đó lain đi thẳng và rẻ trái bên ngoài k có xe nào dám ngừng. cũng có rất nhiều bác bị vịn vụ này cuối cùng đành chung bánh mì ra đi

Hạng B2
8/3/14
200
470
63
thk bác chủ e cũng hay thấy tình trạng nơi ngã ba ngã tư tín hiệu đèn lệch pha khi đèn đỏ thì toàn bộ xe đi thẳng đều tấp vô lain trong hết trong khi đó lain đi thẳng và rẻ trái bên ngoài k có xe nào dám ngừng. cũng có rất nhiều bác bị vịn vụ này cuối cùng đành chung bánh mì ra đi

Nếu XXX phạt bậy chỉ có thể vin vào lỗi : Dừng xe, đỗ xe, quay đầu xe trái qui định gây ùn tắc giao thông. Lỗi này phạt 800-1,2Tr. Bác lúc đó phải giải thích đúng là bác dừng xe như thế là gây ùn tắc giao thông, nếu có những xe phía sau muốn rẽ trái nhưng k rẽ đc, do xe Bác chắn mất chổ. Nhưng Bác dừng xe như thế là đúng luật. Xe Bác đi trên làn đường được phép chạy thẳng, gặp đèn đỏ thì phải dừng lại trước vạch là đúng luật. Xe bác k thể chuyển sang làn giữa vì kẹt các xe khác. Do đó trong trường hợp này là Bác dừng xe đúng qui định và gây ùn tắc giao thông. Đây không gọi là lỗi của Bác và cũng không có qui định nào phạt trường hợp này cả.
Các xe khác khi gặp đèn đỏ đều tấp vào làn giữa là họ tự giác nhường đường cho các xe rẽ trái. Không phải họ sợ bị vịn đâu bác ạ. Mình thấy như thế mới là lái xe có văn hóa.

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Hehe.e cũng từng cãi thành công 1 lần rồi đi.nhưng đúng là lúc đó cũng ko được bình tĩnh lắm.ngồi trước máy tính thì bình tĩnh hơn

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Đọc bài em thấy rất hay! Đặc biệt đối với em hay nhất là ở khoảng khi bị xxx thổi không nên cầm theo giấy tờ ra trước mà cất trong xe =))) Làm việc với xxx mà cứ như đi đánh trận! hiểu tâm lý địch =))) Đánh phủ đầu =) hế hê!

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
chẳn hạn như innova đời E lấy đau ra đen cản xe mà phạt. Vãi xxx không nắm luật. Không biết các Bác có bị chói không chứ em bị chói do các xe bật đen cản xe.