Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Ủa bạn, vđề hành lý mình báo bạn hỏi lễ tân chi tiết chứ mình có trả lời ẩu bạn là hành lý gì cũng đem đc đâu mà bạn review ngộ vậy?
Voucher là ko có kèm 1 list hoạt động nha. 1 list kia của loại package khác.
Bạn chưa dùng dịch vụ bên mình thì pls đừng review cảm tính như vậy.
Mình ko tranh cãi chi, để bác nào trên này sử dụng bên bạn rồi họ cho biết review mình có đúng ko.
p/s : dịch vụ bên khác mình sử dụng họ hổ trợ tận răng từ trước khi đi đến lúc check out về nhé

Tập Lái
19/9/17
34
10
8
36
Mình ko tranh cãi chi, để bác nào trên này sử dụng bên bạn rồi họ cho biết review mình có đúng ko.
p/s : dịch vụ bên khác mình sử dụng họ hổ trợ tận răng từ trước khi đi đến lúc check out về nhé
Cảm ơn bác nhiều, em đi về sẽ review cho các bác

Tập Lái
4/10/17
22
11
3
44
bác đi máy bay cho nó nhanh bác ạ rồi thuê oto sau cũng đc
Em thắc mắc nhỏ là nếu em đặt phòng ở resort trên Banahill thì có được tặng chi phí cáp treo lên xuống không các bác.

Tập Lái
11/11/15
46
2
13
44
Bác có thể chọn đi taxi, grab hoặc thuê xe có người lái, thậm chí là thuê xe tự lái. Nhưng với taxi thì thường sẽ tốn kém nhất bởi giá taxi ở Đà Nẵng thuộc top cao nhất cả nước, nên nếu có đi taxi thì nhớ mặc cả giá trọn gói, đừng tính theo km nhé. Giá cho 1 chiều từ Đà Nẵng đến Bà Nà với xe đưa đón (có người lái), giá trọn gói 2 chiều cũng chỉ ở mức 650k cho xe 4 chỗ.

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Mình đi bà nà rồi.có ban bè bản xứ là họ mua vé giá rẻ 200k thôi.xứ khác đến 650k.
đặt thuê 1 xe của ae trong hội xe đi 2 ngày giá 700k/ngày. Đi vi vu.
trên bà nà cảnh đẹp đồ ăn ngon,giá theo mức sống mình thì đồ ăn giá vừa thôi. Còn chị em đi den day chơi thì bảo giá cao quá. Nhừng mình nghĩ là ae có khả năng chơi oto được thì dăm ba triệu nghỉ dưỡng trải nghiệm k phải là vấn đề
da nang, thì fai đi luôn Hội An, ghé cả cù lao chàm nữa.
bạn ghé Huế nhớ cẩn thận.Làm ăn bán buôn ở Huế lừa lọc quá,im im không nói làm khách du lịch hiểu lầm.
người Huế thấy bán buôn còn mánh mung hơn cả Hà Nội

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Chào bác chủ,
Gia đình em mới đi 1 chuyến Sài Gòn- Đà Nẵng- Bà Nà- Huế- Hội An cách nay đúng 10 ngày. Gia đình 4 người lớn, đi tự túc không theo tua.
Gia đình em ở trên Bà Nà 1 đêm, trong khách sạn Mercury, là khách sạn duy nhất trên Bà Nà. Phòng gia đình 4 người (giường tầng). Giá phòng 4,7triệu/đêm. Cáp treo thì miễn phí 2 người, tính tiền 2 người với giá cũng ưu đãi 400k/người (bình thường là 700k/người nếu không ở KS). Ăn uống thì có buffet trưa, giá 205k/vé.
Trãi nghiệm ban đêm trên Bà Nà thật tuyệt vời, khí về đêm rất lạnh, có khi còn 14 độ C.
Chiều sau 5 giờ là khách xuống núi không ở qua đêm nên không gian trở nên yên tĩnh hơn.
Hướng dẫn du lịch tự túc Bà nà Hill chi phí tiết kiệm
Mùa này là mùa lễ hội bia Đức nên rất vui, kéo dài cho đến hết tháng 9 năm nay.

Hạng B2
24/11/06
203
3.446
93
Em sắp di Bà nà chơi , thấy vé cáp treo là 700k / người , con tour đưa đón + vé + bufe trưa la 930 , vậy mua tour luôn có hợp lý ko các bác