Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
chào các bác em định mua grand starex 9 chổ , các bác biết ở đâu giá tốt xin chỉ em... mức tiêu hao nhiên liệu , độ ổn định , và êm ái ..xin các bác tư vấn dùm

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Chào bác. Chiếc bác muốn hỏi phải chiếc của Taxi Phương Trang ở Đà Lạt đang sử dụng không? Ông già em khoái chiếc này lắm.
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m745522.aspx[/link]
Em ở Cần Thơ, ba em khoái chiếc xe trung chuyển của xe khách Phương Trang lắm. Có bác nào ở Cần Thơ biết xe Hyundai nhập khẩu mua ở đâu không? Chắc cuối năm nay nhà em mua xe, ba em đang phân vân giữa Sata Fe và Starex 9 chỗ

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
duc_binh_forever nói:
Chào bác. Chiếc bác muốn hỏi phải chiếc của Taxi Phương Trang ở Đà Lạt đang sử dụng không? Ông già em khoái chiếc này lắm.
Em ở Cần Thơ, ba em khoái chiếc xe trung chuyển của xe khách Phương Trang lắm. Có bác nào ở Cần Thơ biết xe Hyundai nhập khẩu mua ở đâu không? Chắc cuối năm nay nhà em mua xe, ba em đang phân vân giữa Sata Fe và Starex 9 chỗ

Hyundai Starex (bao gồm cả xe cứu thương) trừ khi bác đặt mua trực tiếp tại Hàn Quốc option cao nhất, còn lại xe về VN đều sử dụng máy chung với xe tải (hình như là loại Porter?), công nghệ lạc hậu chưa có VGT và Crdi nên rung hơn và ồn hơn, độ tăng tốc cũng kém rất xa khi so với SF Gold chứ chưa nói là SF thế hệ mới. Bên cạnh đó các tiện nghi cần thiết của một chiếc xe gia đình đều vắng bóng trên Starex....
Khuyến cáo: các bác có thể mua Starex về để chở công nhân hoặc chở hàng hoặc kinh doanh vận tải thì phù hợp hơn.

Hạng B2
21/2/08
145
11
18
37
Kienvang nói:
duc_binh_forever nói:

Hyundai Starex (bao gồm cả xe cứu thương) trừ khi bác đặt mua trực tiếp tại Hàn Quốc option cao nhất, còn lại xe về VN đều sử dụng máy chung với xe tải (hình như là loại Porter?), công nghệ lạc hậu chưa có VGT và Crdi nên rung hơn và ồn hơn, độ tăng tốc cũng kém rất xa khi so với SF Gold chứ chưa nói là SF thế hệ mới. Bên cạnh đó các tiện nghi cần thiết của một chiếc xe gia đình đều vắng bóng trên Starex....
Khuyến cáo: các bác có thể mua Starex về để chở công nhân hoặc chở hàng hoặc kinh doanh vận tải thì phù hợp hơn.

Starex bây giờ có CRDi + VGT rồi bác ơi,máy ko như xe tải đâu mà lo

• Like
Reactions: Huutien
Hạng B1
1/11/08
68
0
6
Các bác muốn mua xe Hyundai nên làm 1 chuyên lên Sàigòn thì tốt hơn ,các bác cứ alo em.

Tập Lái
26/4/09
25
0
1
49
Chào các bác, cho em hỏi xe Starex 9 chổ đã qua sử dụng rồi hiện nay giá khoảng chừng bao nhiêu? Cho em hỏi thêm là xe loại 9 chổ này có bị xét hết đời hay không vậy (ví dụ như: xe tải và xe 12 chổ chỉ sử dụng trong vòng 20 - 25 năm)?
Em cảm ơn các Bác Starex.

Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com
Hiện tại xe Starex 9 chỗ không ai nhập về nữa vì giá sẽ đội lên tới tầm 41-42ngàn , thị trường chỉ còn loại 12 chỗ mà thôi. Còn loại xe các bạn đề cập của Phương trang là xe đặt hàng do doanh nghiệp Ngọc An nhập khẩu đặt riêng có hàng ghế sau cùng có thể trượt được để tiện sắp xếp hành lý, nhưng bất tiện là phải sửa lại khung xe. Dòng xe Starex đời mới có VGT Vn cũng đã có , chạy rất êm máy mạnh như dòng Santa fe thôi nếu đi gia đình thì đây là lưa chọn hợp lý, hợp lý hơn Toy đấy các bác vì kiểu dáng rất đẹp, rộng rãi, máy cũng bền .

Hạng B2
3/11/07
110
0
16
TP.HCM
sport3.5 nói:
chào các bác em định mua grand starex 9 chổ , các bác biết ở đâu giá tốt xin chỉ em... mức tiêu hao nhiên liệu , độ ổn định , và êm ái ..xin các bác tư vấn dùm

Bác cứ gọi chú sâu này đang nhập Starex 9 chổ máy xăng 2.4l giá 38K (0933290372) cuối tháng giao hàng.