Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM
RE: Hy vọng mới cho người tiêu dùng VN với giá xe liên doanh lắp ráp tại trong nước??

alooooo...có pác nào là chân gỗ của lifan........về nói với xếp lớn là ĐỪNG CÓ BÁN CHO MẤY THẰNG CHA TRÊN OS NÀY..PÁC CỨ ĐIỀM DANH ANH EM HẾT NHE PÁC
có em làm ...cò cho LIFAN nè bác.....dọt...lẹ...:D:D:D

Tập Lái
16/12/06
5
0
0
RE: Hy vọng mới cho người tiêu dùng VN với giá xe liên doanh lắp ráp tại trong nước??

Đù mé, nghe con Lifan đểu mà 16k em muốn đấm chứ nói đíu gì mua. mấy cái ông tàu xìn này đi có ngày cày đường. em sợ nhất vừa đi một đoạn quay lại nhặt êcu với mấy cái bánh chắc vỡ mõm mất các pak nhể...

Tập Lái
16/12/06
5
0
0

Các pak ơi, em xin đóng góp thêm phát nữa thế này. anh em trên OS cũng nên lưu ý không nên dùng đồ tàu mà khổ. bét nhất cũng chơi con Kim Chi cho yên cái tâm. còn không các pak cứ Sakura trở lên. pak nào có ĐK hơn thì làm quả M. Ballock E240 hoặc BM càng hay.
chúc các pak thượng lộ như ý...

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: bttung

Các pak ơi, em xin đóng góp thêm phát nữa thế này. anh em trên OS cũng nên lưu ý không nên dùng đồ tàu mà khổ. bét nhất cũng chơi con Kim Chi cho yên cái tâm. còn không các pak cứ Sakura trở lên. pak nào có ĐK hơn thì làm quả M. Ballock E240 hoặc BM càng hay.
chúc các pak thượng lộ như ý...
được như bác nói thì nhất rùi còn gì. Cái làm
nhất là tiền bác ạ

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

sự phẩn nộ của anh em OS còn hơn thằng civic luc trước rồi ,,,con này mà 15k...bó tay

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Theo em, tại thời điểm này và tương lai gần chúng ta không nên bàn về xe Tung Cửa nữa các bác ợ. Cứ suy từ cái vụ xe máy mà ra, cay mũi lắm
. Việt Nam là đói cho sạch, rách cho thơm. ( Bác nào làm ô tô Hòa Bình thông cảm !)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.209
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: bttung

Đù mé, nghe con Lifan đểu mà 16k em muốn đấm chứ nói đíu gì mua. mấy cái ông tàu xìn này đi có ngày cày đường. em sợ nhất vừa đi một đoạn quay lại nhặt êcu với mấy cái bánh chắc vỡ mõm mất các pak nhể...
Giá như vậy, bác không mua thì thôi mà :)
Bác có tức thì cũng đừng chửi thề nhe bác :)
Nếu không hợp lý thì nó sẽ chết thôi, không cần anh em chúng ta tức làm gì. Nếu tức là tức mấy thằng làm ra xe ngon nhưng giá nó cao qua mua không nổi, thế mới tức chứ :)

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Em đồng ý với bác npt...
Tự thị trường sẽ có chọn lọc ngay ấy mà....

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Trích đoạn: npt
Bác có tức thì cũng đừng chửi thề nhe bác :)
Đồng ý với bác, chửi thề (mặc dù có lai lái) nghe ghê quá [8|]

Trích đoạn: npt
Nếu tức là tức mấy thằng làm ra xe ngon nhưng giá nó cao qua mua không nổi, thế mới tức chứ :)
Hic, xe sản xuất trong nước thì giá trên trời, xe nhập khẩu thì thuế trên trời. Kiểu này còn mua xe giá cao dài dài nhỉ.

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

xin đóng góp 1 ý với các pác nhé....anh em OS minh chuyển qua mua xe ngựa đi đi...bảo đảm tui VAMA khóc ròng :D:D:D:D
mà đi xe ngựa nhé ,,,với 1/3 giá tiền đó nhé ,,thuê này xịn lái luôn đó nhe....kkakakakakaa..chơi vậy như vua rồi kakakak:D
:D:D:D