Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Dạ . mình đi qua Kia , mazda đề xe cả 15p để test option rồi ạ
bởi vậy, cưa bom còn dám cái này quan trọng gì
thứ đi ra từ ống pô có cái này nè CO
" Cacbon monoxit (CO) làm giảm tốc độ lưu thông của oxi trong máu khiến cho cơ thể con người yếu dần đi. Thật nguy hiểm là chỉ cần một lượng khí CO cũng đủ để tim đập nhanh hơn và tăng gấp nhiều lần nguy cơ mắc bệnh tim mạch."

• Like
Reactions: khanh.binhduong
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Như vậy đã hình thành thế chân vạc Tam quốc phân tranh giữa thánh Toy, Thaco và anh Huỳnh Đài ở thị trường xe hơi VN. Liệu trâu bò đánh nhau có ruồi muỗi nào chết ko nhỉ :D

Hạng C
27/3/06
549
542
93
Như vậy đã hình thành thế chân vạc Tam quốc phân tranh giữa thánh Toy, Thaco và anh Huỳnh Đài ở thị trường xe hơi VN. Liệu trâu bò đánh nhau có ruồi muỗi nào chết ko nhỉ :D
Em e là chả có con muỗi nào chết cả, mà muỗi ngoại vẫn ào ào bay đến cái thị trường nhỏ bé nhưng béo bở này

Hạng B2
1/8/14
163
148
43
44
Đầu tư ống dẫn khí thải chụp vào pô xe đâu có khó mà sao để thiếu kỳ vậy?? Vậy dịch vụ sales và after service chắc cũng sẽ thiếu thiếu gì đó

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Mấy chuyện đó không quan trọng đâu bác. Quan trọng ở chỗ bác mua xe xong thì chế độ hậu mãi thế nào kìa . Chứ đừng đem con bỏ chợ như ông Madaz vừa rồi dính phốt em BT-50 đấy bác.! Việc bác xem xe xong mà sale gọi điện là việc quá thừa thãi, chẳng khác gì chỉ làm phiền bác. Xem xe quan trọng là cảm giác của bác đối với cái xe chứ không phải nghe những lời như rót mật vào tai của mấy sale cho nên đông sale tiếp bác làm gì.

Dạ , em chỉ muốn nói là Sales là khâu quan tâm chăm sóc khách hàng còn vậy, huống chi sau nay dịch vụ Hậu mãi chắc còn tệ hơn đó mà
Em ko phai nghiên về ai , mà chỉ nói thôi, em thấy sale Kia good , honda cũng good

Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Ho Chi Minh City, Vietnam
cái này e thấy bệnh chung của sale mà bác....

gần nhà em, ford Cao Thắng, fi em Exciter đến hỏi xem Everest 2016...Bước vào forum 1 nhóm sales đang ngồi trên bàn... e ngó nghiêng ko ai tiếp... thế là hỏi bạn receptionist, bạn í trả lời:" ko có xe a ơi.. a coi đỡ con ...Ranger WT 3.2 =)).. "

Em có đi coi xe ở Kia v Chevy thì sale đón tiếp khá tốt... chắc ko biết đi xe j :) còn Toy thì ko thích nên ko zô xem.. Nhưng mà đánh giá nghiên cứu dịch vụ của Toy nge nói rất tốt...

còn Hyundai NA thì em chứng kiến rồi... 1 bác đi xe máy đến, chắc xe j cũng cùi cùi lắm.. hỏi con i10... mấy a sale "nhường nhau" tiếp... nhưng mà bác ấy có ý đến mua thật.. chỉ ko biết con xe có giá tới 500 tr thôi... vì bác ấy cữ ngỡ 2-300tr thôi ah :)
tốt con khỉ khô ấy, vào đủ 3 cái showroom là bị bơ đủ 3 cái, ko có ma nào thèm tiếp, định lái thử mà nó đòi bằng lái trên 1 năm nữa. Ai nói tốt thì tốt chứ mình thấy thằng Toy tiếp khách dở nhất

Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
tâm lý bợ đỡ người giàu, khinh khi người ko giàu( hay trông có vẻ nghèo )thì chỗ nào cũng có bác ơi, nhất là nhà hàng, shop này nọ nói chi chỗ sang chảnh như auto showroom, mặc dù mua hàng hay ăn uống đều pay như nhau

Hạng D
5/7/16
1.953
13.851
113
tốt con khỉ khô ấy, vào đủ 3 cái showroom là bị bơ đủ 3 cái, ko có ma nào thèm tiếp, định lái thử mà nó đòi bằng lái trên 1 năm nữa. Ai nói tốt thì tốt chứ mình thấy thằng Toy tiếp khách dở nhất

em nhấn mạnh chữ "nge nói" bác ah...

để bữa nào em test thử hầu bác :)

• Like
Reactions: dangphi1995
Tập Lái
15/9/16
5
3
3
39
Hôm con elantra mới ra được 2 tuần, ghé showroom xem, Sales tiếp kiểu ko nhiệt tình lắm, 1 phần xe mới ra hot hot, 1 phần kiểu ko tin tưởng là mình mua xe á.
Cũng xin số, mà về nhà cả tháng chả thấy ma nào điện :v
Hơn 1 tháng sau, khi mình đang đi làm biển con focus thì call mình hỏi anh ơi mua xe chưa