Hạng B1
14/7/15
72
34
18
36
Nhưng có khi cũng bất tiện, vì hàng trang bị cho xe thì mình chuyên dụng hay hơn so với chỉ lạm dụng smartphone bác nhé, bởi tính năng được Hyundai Thành Công liên tục cập nhật cho khách sử dụng, khác hữu ít, về dẫn đường đồng thời giải trí cũng ko phải hại tuổi thọ của smartphone bác à.
chỉ ý kiến cá nhân thôi bác, lúc đầu mình cũng khoái màn hình theo xe lắm, rốt cuộc không xài gì ngoài nghe radio với camera lùi.... :p, mình nghĩ cái DVD với CD nên bỏ dần đi chứ giờ có mấy ai xài nữa, laptop ở nhà cũng ko có ổ DVD nữa...:(

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
và éo cần quan tâm nó éo có được điểm an toàn nào.
Hàng nhập khẩu Ấn Độ mà bác, cực chất, có hãng tiêu chuẩn an toàn gì đó có test 1 loạt xe Ấn, bác không xem gì hết, để bị hiệu lầm ae mình gây flame hoặc đang bán Morning thì chít.
em thì tiêu chí an toàn trên hết, con quỉ này đc cái đẹp mã nhưng chỉ có cái túi tài xế. chấm con spark thì đc 4 túi, thép gia cường nhưng cái đít thì xấu vãi tè. ngân sách 300 mà chắc phải ráng thêm ...300 nữa rước city hoặc chờ spark 2016 mới :(
Bác lại ko ngâm cứu kỹ rồi, thêm tiền vào, không mua bản taxi là 2 túi liền ah, thật sự xe nhỏ nhiều túi cũng khó nâng khả năng tránh bom đạn lên nhiều đâu bác.
SH là ngon nhất, có gì mình không bị va đập vào thành xe, xe sẽ 1 nơi, người 1 nẻo.

:3dcuoileluoi::3dmuonan:

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Bác đúng là nhà tiêu dùng thông thái, chỉ vì cái màn hình dẫn đường đi chợ mà chơi luôn nguyên con xe, phục bác!

Còn chất lượng dẫn đường, chất lượng màn hình có tầm cỡ như hàng Mazda hay không thì không quan tâm, nể bác.
- em có con mitshu mirage . Có màn hình cảm ứng , chức năng tùm lum. Xe đi chưa được 2 năm mà màn hình bấm không ăn, kết nối thì mát từa lưa. Em quá sợ mấy thứ hiện đại mà rẻ tiền .

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Theo e thấy ráng lên chút nữa kéo e Mazda 2 về hầu hạ cho mình, giá 640. Sáng e đi coi về thì bần thần luôn vì xe quá đẹp. Có thể nói là Fiesta 1.5 Sport cũng giá 640 không thể địch lại e này. City thì nội thất (nỉ) xấu quá e không chịu nổi. Vì e đã xài con Spark 2 năm nên quen với nội thất của nó trông rất khá. Giờ chạy tạm e Morning chờ nghe ngóng vụ cá vàng ntn thì đến tết rước e nó về.

• Like
Reactions: tranthienminh
Hạng B2
28/10/09
111
46
28
35
Theo e thấy ráng lên chút nữa kéo e Mazda 2 về hầu hạ cho mình, giá 640. Sáng e đi coi về thì bần thần luôn vì xe quá đẹp. Có thể nói là Fiesta 1.5 Sport cũng giá 640 không thể địch lại e này. City thì nội thất (nỉ) xấu quá e không chịu nổi. Vì e đã xài con Spark 2 năm nên quen với nội thất của nó trông rất khá. Giờ chạy tạm e Morning chờ nghe ngóng vụ cá vàng ntn thì đến tết rước e nó về.
Maz2 640tr rồi giấy tờ các thứ cũng 700tr. Em này xong có 530tr. Chênh tới 170tr. Người kinh tế ko đủ thì làm sao quất maz2 như bác đc. Hiii

• Like
Reactions: hoangtidus
Hạng B2
28/10/09
111
46
28
35
Fiesta 1.5 sport giá km hiện giờ khoảng dưới 590tr luôn đó bác. Hbua saler báo là 575 tr. Còn tl nữa. Ford vừa bán vừa cho mà.

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Fiesta 1.5 sport giá km hiện giờ khoảng dưới 590tr luôn đó bác. Hbua saler báo là 575 tr. Còn tl nữa. Ford vừa bán vừa cho mà.
E nói về giá xe lăn bánh ấy, Mazda 2 sedan 640 triệu. Dán phim Llumar + bảo hiểm + cánh lướt gió + ốp led sương mù.

• Like
Reactions: tranthienminh